DIABLO 2 MEDIAN XL 2017 (New ladder is starting soon in THE SIN WAR)

bobochacha29

Reaction score
0
dunglambay said:
Con QUOV TSIN giết thế nào vậy bác, mặc đồ max 90 res rồi mà nó bắn vài phát vẵn chết. Chơi rat druild chịu được vài s nhưng cast skill ko tới :sweat:
Bác ép rune cho res lên 450-500 rồi quay lại đánh nhé, vì con này đánh xuyên res :shame::shame::shame:

dunglambay

Reaction score
0
bobochacha29 said:
Bác ép rune cho res lên 450-500 rồi quay lại đánh nhé, vì con này đánh xuyên res :shame::shame::shame:
ép cold/fire/lighting lên 680 vẫn bị bắn chết như thường, poison nghe nói khỏi ép vì beam của nó ko có poison

mrbeck

Reaction score
0
dunglambay said:
ép cold/fire/lighting lên 680 vẫn bị bắn chết như thường, poison nghe nói khỏi ép vì beam của nó ko có poison
Vãi. Các ông ép resit lên mấy trăm cơ á :eek:h:
Tôi tưởng resit max được 100 là hết rồi :surrender:
Sent from my SM-N920C using vozForums

Jayde

Reaction score
0
Các bác cho me hỏi dòng MO apply to this item are double ép với gì vậy ạ? Thấy clip nó ép với MO Luck Trial mà tìm hoài ko ra :sosad:

hungnp87

Reaction score
0
Mấy bác sao ép gì kháng max hay vậy. Mình toàn kháng dc 30% à. Ko biết kiếm đò ở đâu mặc ngon nữa hix

ttlpolo2008

Reaction score
0
hungnp87 said:
Mấy bác sao ép gì kháng max hay vậy. Mình toàn kháng dc 30% à. Ko biết kiếm đò ở đâu mặc ngon nữa hix
đầy cách mà :shame: rune đâu, jewel đâu, mystic orb nữa :shame:
kiếm cái thắt lưng lv thấp tí, vào làm quả mystic orb kháng all 20% total character defense 20% là nhìn nó khác hẳn ngay :sexy:

bobochacha29

Reaction score
0
dunglambay said:
QUOV TSIN ko check chính xác, mà -res của nó lên 500 là đủ rồi, bác lên 680 cũng ko hơn 500 đâu, bình thường thì nó bắn phát là chết, lên rồi thì 1 phát chưa chết dc, đủ để mình cò cưa tìm vận may :stick::stick::stick:

hungnp87 said:
Chỉ số resistant luôn phải ưu tiên max hàng đầu, bác để 30 là quá thấp
Thông thường lúc đầu khi đồ chưa có thì ngon bổ rẻ nhất là làm cái belt honorific rồi ép MO resistant vào :">:">:">

hoalongky

Reaction score
0
à các ông, max 2 củ 5 trong rương rồi gold tiếp theo cất đi đâu :surrender:

hungnp87

Reaction score
0
Chỉ số resistant luôn phải ưu tiên max hàng đầu, bác để 30 là quá thấp
Thông thường lúc đầu khi đồ chưa có thì ngon bổ rẻ nhất là làm cái belt honorific rồi ép MO resistant vào :">:">:">[/QUOTE]

belt honorific kiếm ở đâu vậy bác. cho mình nick face cho dễ trao đổi với hix:go::go:

nameless12

Reaction score
0
Mọi người cho mình hỏi. Belt trong bản này chỉ max 2 tầng máu thôi à? Nhớ ngày trước lên đc 3-4 cơ mà nhỉ :sweat::sweat: