ĐỊA ĐIỂM TRẢI NGHIỆM TEPPANYAKI ĐỘC ĐÁO - THÚ VỊ ❤️ ❤️

Thanh Thu Thu

Reaction score
1
Cuối năm muốn tụ tập bạn bè làm một cái year end party nho nhỏ, hay một buổi hẹn hò thật xịn xò quanh hồ Tây mà muốn thử đồ Nhật vừa chất lượng vừa khác biệt thì xin giới thiệu điểm đến must-try là Toshi Fusion nha

Cũng là nhà hàng Nhật, nhưng Toshi Fusion chuyên về các món Nhật hiện đại, kết hợp giữa ẩm thực truyền thống và các điểm nhấn từ phong cách phương Tây. Trong đó đặc biệt nhất là trải nghiệm Teppanyaki - màn trình diễn ẩm thực nướng trực tiếp trên chảo lửa - hiện đại và đẹp mắt. Nơi các đầu bếp trình diễn nghệ thuật cắt thái nguyên liệu bằng xẻng nhanh gọn hay tung hứng nguyên liệu cực kì chính xác và những màn “chơi đùa" với thần lửa.
Đó cũng là nơi khiến mỗi bữa ăn là một trải nghiệm ẩm thực ấn tượng dành cho cả năm giác quan, từ màn tung hứng khéo léo, tới tiếng xèo xèo bắt tai hay mùi thơm, vị ngon khó cưỡng từ các nguyên liệu thượng hạng

Mùa đông này mà được thưởng thức hàu và gan ngỗng với xốt miso, hay sườn cừu Úc nướng mật ong teriyaki ngọt ngào thì thật ấm áp biết mấy! Và cũng không thể không kể tới thịt thăn bò Wagyu A5 thượng hạng với vị umami tan mềm trên đầu lưỡi, ngôi sao của mỗi bữa Teppanyaki ấn tượng

Phong cách dịch vụ chuẩn 5 sao kết hợp với không gian sang trọng ấm áp, thì còn chần chừ gì mà không bắt đầu những buổi gặp gỡ, hẹn hò tuyệt cú mèo tại Toshi Fusion nhỉ

TOSHI FUSION - TEPPANYAKI & SUSHIBAR

⛩
Địa chỉ : 26 Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội
☎️
Hotline : 0914.898.829

Nguyen Khoi Hoa

Reaction score
4
Mình đã từng đến đây ăn, nhưng chưa thử phong cách này bao giờ, không biết có ngon không nhỉ, ai từng ăn chưa cho mình xin review ạ

Thu Dan Nguyen

Reaction score
2
Mình đã từng đến đây ăn, nhưng chưa thử phong cách này bao giờ, không biết có ngon không nhỉ, ai từng ăn chưa cho mình xin review ạ
Vừa ăn vừa xem đầu bếp làm teppanyaki thì còn gì bằng nữa bạn, cảm giác rất phấn khích, trầm trồ luôn ấy.

Yet Nhi

Reaction score
0
Nhìn hay ghê, mình chưa từng thử cái này bao giờ, chắc cx phải học đòi một lần cho biết nhỉ "))