Đi nvqs rồi các bác ạ .. buồn quá

kun_mr.liar3

Reaction score
0
tinhpt94 said:
Yên tâm mà chữa bệnh đi bác :gach: Đã loại 5 rồi nó ko gọi khám cấp xã nữa luôn chứ chưa nói gì đến huyện :beauty:
Em loại 4 2 năm nay chưa thấy gọi lại :adore:
năm nào nó cũng kêu đi khám hết nhé, 3 năm loại 5 rồi

blue_sky666

Reaction score
0
blackdream4 said:
Em lo ông ở quận bác ạ, do bà cô nhà em quen, hôm qua thì ổng kêu cả nhà yên tâm, ổng hứa danh dự là sẽ không đi. Mà sao em thấy mông lung quá.
Trường hợp của ông trốn luôn đi, có gì trình bày ở toà
đá chậu cùng vỡ thôi
lên toà dễ trình bày hơn, hoàn cảnh vậy đấy, đi xác minh đúng thì thôi
Gửi từ Nokia 6300 bằng vozFApp

tinhpt94

Reaction score
0
kun_mr.liar3 said:
năm nào nó cũng kêu đi khám hết nhé, 3 năm loại 5 rồi
Thế thì mỗi địa phương lại khác nhau rồi :stick: Lần đầu đi khám năm 2017, cũng chạy từ sớm mà ko chỗ nào nhận cả. Trước khi đi khám nvqs, bỏ gần 2 củ đi viện khám lấy giấy khám sức khỏe. Dính đúng 1 con loại 4, còn đâu 1 hết mà 2 năm nay ko thấy có giấy triệu tập nữa :beauty:

blue_sky666

Reaction score
0
tinhpt94 said:
Thế thì mỗi địa phương lại khác nhau rồi :stick: Lần đầu đi khám năm 2017, cũng chạy từ sớm mà ko chỗ nào nhận cả. Trước khi đi khám nvqs, bỏ gần 2 củ đi viện khám lấy giấy khám sức khỏe. Dính đúng 1 con loại 4, còn đâu 1 hết mà 2 năm nay ko thấy có giấy triệu tập nữa :beauty:
Bệnh lý thì dễ, cứ ra bệnh viện bảo em mỏi đầu, mệt chỗ này, kê chỗ kia, là có giấy rồi :shame: nó kê bị rối loạn thần kinh thực vật là xong, bệnh này dễ fake nhất
Gửi từ Nokia 6300 bằng vozFApp

phobotainam

Reaction score
0
blackdream4 said:
Cảm ơn bác, ở quận nên ng ta báo là sẽ là quân dự bị, còn bên phường tự nhiên tốt với em, nói sẽ tham gia bình cử hoàn cảnh gia đình em vì biết rõ em là lao động chính. Em thấy nó cứ sai sai thế nào ấy, bên phường em k có qua lại mà sao họ tốt với mình dữ vậy.
phen tin người quá đấy, chúng nó mà thông cảm với hoàn cảnh của phen thì đã loại khỏi danh sách đi khám rồi
chắc có thằng nào chạy chọt trước phen, nó thiếu quân nên hốt phen đi luôn

giờ chỉ có nước chạy ở tận doanh trại ấy, lên đấy còn 1 đợt khám lại nữa, chạy được thì ở lại 2 3 hôm là nó cho về luôn

CTBer

Reaction score
0
Quận 9, dự bị 20 củ vẫn phải đi nè mai fen

via vozForums for iPhone

kun_mr.liar3

Reaction score
0
tinhpt94 said:
Theo luật 4 vẫn đi đc :chaymau: ở các binh chủng đặc biệt như thông tin, kỹ thuật nhé
Gửi từ Samsung SM-G955F bằng vozFApp