Đi nvqs rồi các bác ạ .. buồn quá

voz_name

Reaction score
0
blackdream4 said:
Cảm ơn bác, ở quận nên ng ta báo là sẽ là quân dự bị, còn bên phường tự nhiên tốt với em, nói sẽ tham gia bình cử hoàn cảnh gia đình em vì biết rõ em là lao động chính. Em thấy nó cứ sai sai thế nào ấy, bên phường em k có qua lại mà sao họ tốt với mình dữ vậy.
:byebye: làm việc vs chính quyền xã,phường
1 là nó ra giá thẳng luôn
2 là nó khéo léo, để bạn tự biết điều, mọi chuyện êm thì bạn nên phong bì cf cho nó tầm 500k~2 triệu thôi :byebye: vì bạn thoát dc năm nay thì còn vài năm nữa.
Hãy cho ngta biết, bạn là mối của họ, năm sau gọi lại cũng hình thức y vậy, :byebye: nếu bạn k biết điều là chắc cú năm sau đi,vì năm nay tạo mối mà.
Còn cái bình cử mời phụ huynh nghe,thật chất là hình thức dân chủ thôi :byebye:
Vì trên BCH qs quận đã chấm tg nào phải đi rồi, đây là cơ hội cuối cùng để thay đổi để ai là người phải nhận giấy trúng tuyển thôi.

blackdream4

Reaction score
0
voz_name said:
:byebye: làm việc vs chính quyền xã,phường
1 là nó ra giá thẳng luôn
2 là nó khéo léo, để bạn tự biết điều, mọi chuyện êm thì bạn nên phong bì cf cho nó tầm 500k~2 triệu thôi :byebye: vì bạn thoát dc năm nay thì còn vài năm nữa.
Hãy cho ngta biết, bạn là mối của họ, năm sau gọi lại cũng hình thức y vậy, :byebye: nếu bạn k biết điều là chắc cú năm sau đi,vì năm nay tạo mối mà.
Còn cái bình cử mời phụ huynh nghe,thật chất là hình thức dân chủ thôi :byebye:
Vì trên BCH qs quận đã chấm tg nào phải đi rồi, đây là cơ hội cuối cùng để thay đổi để ai là người phải nhận giấy trúng tuyển thôi.
Cảm ơn bác đã chia sẻ, em cũng nghĩ như bác. Tối nay em tham gia bình cử, em cũng sẽ chia sẻ hoàn cảnh gia đình, hy vọng được đồng ý.

ntmh92

Reaction score
0
voz_name said:
Phường 12 quận BT
ChT ra giá 50 triệu luôn kìa
K dài dòng luôn. Dm
Tội mấy tg sn94 95 đang giai đoạn tích lũy cao mà vướng lúc này là bốc cứt thật :gach:
Tg em mình méo mặt luôn, quê Gò Dầu tn, nhà có đk cho mua nhà vs nhập khẩu dưới sg, 4 năm đh k thấy kêu vs 2 năm đi làm k thấy gì, đùng 1 phát gọi luôn.
Ở quê, ba làm trưởng phòng mqh nhiều xin dc thì k còn tên trong HK nhà nữa.
Nó k có lý do gì để hoãn gym vs 1m78, sức khỏe ngon.
Bây h, nó như đống shit luôn.
Mấy chỗ đó giá vậy là đúng rồi đó bác. Giờ 1 cách này kiểu như chấp nhận lầy lội nhục nhã nữa. Nhưng được cái là không mất gì cả. Chỉ sợ các bác ko chịu làm :gach::gach: