Đi nvqs rồi các bác ạ .. buồn quá

blackdream4

Reaction score
0
Tình hình là hôm qua chỉ huy phường gọi ngày mai lên tham gia bình cử nvqs. Em thì sức khỏe loại 3 nên trúng tuyển. Trên nói ngày mai lên để trình bày hoàn cảnh, sẽ tham mưu vì biết hoàn cảnh nhà em.

Hoàn cảnh nhà em thì mẹ 60 tuổi bị khớp, k còn lao động được, có em trai đang học đh năm hai. Em là lao động chính, nuôi gia đình. Giờ đi công việc dang dở, nhà cửa mẹ già, thiệt em không nỡ. Kiểu này thì không biết có được xem xét để hoãn không.

Em buồn quá, các bác vào chia sẻ với ạ

N.Louis

Reaction score
2
K chạy đc à bro :pudency:
K
blackdream4 said:
Tình hình là hôm qua chỉ huy phường gọi ngày mai lên tham gia bình cử nvqs. Em thì sức khỏe loại 3 nên trúng tuyển. Trên nói ngày mai lên để trình bày hoàn cảnh, sẽ tham mưu vì biết hoàn cảnh nhà em.

Hoàn cảnh nhà em thì mẹ 60 tuổi bị khớp, k còn lao động được, có em trai đang học đh năm hai. Em là lao động chính, nuôi gia đình. Giờ đi công việc dang dở, nhà cửa mẹ già, thiệt em không nỡ. Kiểu này thì không biết có được xem xét để hoãn không.

Em buồn quá, các bác vào chia sẻ với ạ

quanglestar

Reaction score
0
Thiếu quân nó vẫn tống cổ đi thôi, trừ khi sức khỏe hạng bét. Giờ mình thấy nhiều nhà có mỗi bà mẹ và 1 đứa con trai thôi mà nó cũng gô cổ đi luôn nhé

soral

Reaction score
0
sao ko đút tiền trước cho nó hả mai fen?

chuvitcon

Reaction score
0
Mình vừa khám hôm bữa
Tai mũi họng: loại 5
Mắt: loại 3
Răng hàm mặt: loại 3
Khả năng có bị lôi đi không các bác,

via vozForums for iPhone

blackdream4

Reaction score
0
Lo tiền mà ổng nói đi dự bị, mà em thấy sợ sợ sao đó.

thegunner_9x

Reaction score
0
Mike fen đút ngay 500k bọn ở thôn ở khu là được mà, nó sẽ không trình danh sách mình lên luôn ấy

Sao để nông nỗi này

blackdream4

Reaction score
0
thegunner_9x said:
Mike fen đút ngay 500k bọn ở thôn ở khu là được mà, nó sẽ không trình danh sách mình lên luôn ấy
Sao để nông nỗi này
em ở sg, lo gần cả chục củ mà rốt cuộc chỉ đc vào dự bị bác ạ. mà k biết có vào thật không nữa.

l7daysl ver02

Reaction score
0
toàn mấy ông xúi dại

tầm này ko cứu đc đâu, lobby thì thằng tiểu đội trưởng thôi, suất đi suất ở hôm khám xong chốt ds hết rồi

quanglestar

Reaction score
0
blackdream4 said:
em ở sg, lo gần cả chục củ mà rốt cuộc chỉ đc vào dự bị bác ạ. mà k biết có vào thật không nữa.
Hôm trước có mấy đứa gần nhà trước khi đi khám nó nốc bò húc với uống cafe, huyết áp tăng sao đó mà rớt sạch.

l7daysl ver02 said:
toàn mấy ông xúi dại :sogood:
tầm này ko cứu đc đâu, lobby thì thằng tiểu đội trưởng thôi, suất đi suất ở hôm khám xong chốt ds hết rồi
Tiểu đội trưởng thì làm được :lol: gì, nói bà già vào thăm đơn vị, gặp riêng trung đội trưởng quản lý mình (đơn vị sau tân binh ấy), gửi cho cái phong bì 1-2 củ gì đó cùng vài lời nhờ vả là đảm bảo sẽ được ưu ái hơn trong việc quản lý. Hoặc là được sắp xếp làm lon ton chuyên nấu ăn, giặt giũ... khỏe hơn nhiều :beauty: