Đi mua samsung s3 2 lần mà vẫn không đc.

ceoIT

Reaction score
0
Chả là lần trc vào cửa hàng TGDĐ nó báo giá là 13tr mà ngồi đợi cài soft lâu quá nên bực bỏ về. Tối nay đi một gian hàng TGDĐ khác thì lại để giá là 14tr, thắc mắc hỏi thì người ta bảo là do lần trc máy 13tr là máy đã kích hoạt bảo hành.
Mấy bạn cho mình hỏi máy đã kích hoạt bảo hành là máy thằng khác xài rồi có phải không ạ, hay vẫn đảm bảo là máy mới 100%?

MrChuoi1992

Reaction score
0
Máy đã kích hoạt bảo hành là máy đã được kích hoạt bảo hành điện tử từ trước. Tức là đã bóc hộp,đa phần là qua sử dụng rồi.

Noahh

Reaction score
0
Máy đã kích hoạt bảo hành là máy đã được sử dụng rồi đó bạn, máy chưa kich hoạt là máy mới còn nguyên seal :D

_Precision_

Reaction score
0
Máy đã kích hoạt là sử dụng rồi nhé... cẩn thận chút đi!!!

thanh080812

Reaction score
0
Hôm trc cũng bị vụ này. Làm ăn thì máy cũ phải nói là cũ, sao lại bán với giá máy mới nhỉ.

Dragonz1988

Reaction score
0
Mua tạm con đen trắng cho đỡ bực :D, về quay phim chụp ảnh cho nó phê, he he, em nói thế cho vui thôi, truyen cuoi ấy mà

El Matador

Reaction score
0
ceoIT said:
Chả là lần trc vào cửa hàng TGDĐ nó báo giá là 13tr mà ngồi đợi cài soft lâu quá nên bực bỏ về. Tối nay đi một gian hàng TGDĐ khác thì lại để giá là 14tr, thắc mắc hỏi thì người ta bảo là do lần trc máy 13tr là máy đã kích hoạt bảo hành.
Mấy bạn cho mình hỏi máy đã kích hoạt bảo hành là máy thằng khác xài rồi có phải không ạ, hay vẫn đảm bảo là máy mới 100%?
Thằng TGDD này làm ăn lăng nhăng lắm :sogood:,máy cũ mà nói mới như trg` hợp bạn là nhiều rồi :go:,ở HCM mua điện thoại thì cứ ra Mai Nguyên mà mua :byebye:

Thamdu69

Reaction score
0
bạn cứ ra của hàng dt như Hoàng Nam, Trung mobie .... ấy, hàng xách tay vừa rẻ dịch vụ lại nhanh gọn

chuyenconcoc

Reaction score
0
TGDD làm ăn gì vậy nhỉ. Dạo này hứng gạch từ người dùng hơi bị nhiều