Đi chơi bar con gái trả tiền có nên đi tiếp nữa không?

anhlucky22

Reaction score
0
Hum nào đi alo cho mình di voi. Minh cung đi bar, vũ trường tu hồi 16, 17. Giờ mình cũng hay đi. Hầu hết là các anh, các chị lo. Đi rủ mình đi ké với

neoghost

Reaction score
0
4 thằng đi bar uống rượu thôi mà cũng chỉ bay 20 củ, bạn thớt chơi bóng j kinh vậy, có gió máy j k

steamo

Reaction score
0
Dân phóng khoáng mà lom dom vậy đi ăn chơi ké để đứa con gái 3ky trả tiền
, rượu t cho 50 tr đi đã say ngất con mẹ nó rồi, còn 46 triệu tiền bóng hút tụt lưỡi cũng đéo hết được ngần đấy  mà có mấy mống

changtraidantoc

Reaction score
0
Biết đâu được khả năng thớt là thằng ngoan hiền mấy con kia cũng thuộc dạng 4` phạch, nó thấy thế dẫn đi bar cho biết sau vài lần chúng nó cho uống rượu rồi luân phiên nhau ấy ấy chủ thớt thì sao

khoaaaa

Reaction score
0
vitcon xao me 9.0 said:
Xàm lol, 1 quán ăn bt nào cũng trả tiền mặt bằng, nhân viên, bảo vệ, đút lót chính quyền, thuế má cả, vậy sao thằng bar lại cao thế
Sent from Samsung SM-N950F using vozFApp
Cùng quan điểm, chắc là tự nâng giá cho các thành phần có tiền vào thể hiện chăng?
via vozForums for iPhone

pmt0001

Reaction score
1
người ta nói việt nam mình giàu ngầm mà. thảo nào mấy cốp to cứ thông thả chả xúc tiến cm gì hết cứ ăn từ từ đi sau đón đầu phát triển

Thuc Tran

Reaction score
0
Muốn đi thì share đều, không có cái gì miễn phí cả

Chơi bar thì nên đi nơi quen, tới quán lạ nên có bạn quen, lơ ngơ nó chém cho cái bill khủng. Thân cô thế cô lại mang nhục.

rockiessoul

Reaction score
0
Sanh nhựt con bé cùng cty, kéo nguyên bầy hơn chục qua bar nhà nó chơi, làm đâu mấy chai rụ đào. Mệt, về, hsau mấy đứa cùng gr up cái bill, 87mil,

Nói chung là cái kiểu tiêu tiền mới bây giờ, muốn đỡ cũng éo đỡ được.

Sent from Allspart using vozFApp

giotmuaso8

Reaction score
0
hattieu.vn said:
Tình hình em khá hoang mang. Lương em gọi tạm đủ sống qua ngày. Cũng lâu đi beerclub share ra thì mỗi người 500k-700k ok vẫn sống được. Đợt này tự nhiên thằng bạn thân quen được con nhỏ em cũng có gặp mấy lần đi beerclub ( bạn em dẫn đi chung). Bạn đó gái hà nội gốc ạ. Xong mấy tháng vừa rùi bạn ấy có mời em và thằng bạn qua bar quận 1 chơi ( bar A.) thì trong đầu dự tính trong đầu quận 1 sang thì share thì chắc tầm 1tr-2tr là cùng thôi. Ậu má đi chơi xong cầm cái bill em hết hồn con bà nó 80tr các bác ạ. Em chết lặn con tim( lúc mới ra trường lương em có 5t4). Thằng bạn em nó kêu thôi đi về gấp. Xong hôm đó đi về trong binh yên. khoảng 1 tuần sau thì bé lại mời đi tiếp thằng bạn ham đi nên cũng đi tới 3h sáng thì em với bạn xin về trước hôm sau bạn nói hôm đó hoá đơn hết 96tr,mà em vô em có làm gì đâu. ngồi nghe nhạc uống tý rượu em hỏi hoá đơn ghê vậy thì bằng nói hút bóng hết mấy trăm quả. giờ em nên nói nó bé đó trừ tiền bóng rùi share đều hay share đều tổng bill ( em và bạn em không hút 1 quả nào) giờ bé lại rủ đi tiếp mà đi chùa hòi cũng ngại
Ngu như cờ hó ko chơi thì ở nhà, còn k nói từ đầu tiền bạc. Đã chơi với tụi hút bóng thì vài chục tr /1 bill là bt
via vozForums for iPhone

mygod001

Reaction score
0
Hồi xưa mình cũng hay bar bủng với các anh em lắm.
Dần dần anh em cuốn theo vòng xoáy công việc - gia đình nên cũng bỏ hẳn.
Giờ thì lâu lâu ngồi nhậu với nhau là đủ vui rồi

Mà khuyên thớt bỏ đi, đừng đú bar với tụi nó. Về trước được lần 1, lần 2 nhưng chưa chắc làm được mãi mãi đâu. Kiếm việc khác làm cho bổ ích.