Đi chơi bar con gái trả tiền có nên đi tiếp nữa không?

yeah!!!

Reaction score
0
lương 1 tháng mình 50tr tưởng là cao rồi, ăn chia nữa là dc 100tr, đọc bài này xong chắc phải suy nghĩ lại nhiều

OmegaSentinel

Reaction score
0
Vl, paylak 1 đêm đồ chơi nghẹt mũi, tính cả tiền phòng, tiền đào + tip luôn 7 8 mạng cũng cỡ 30 là căng đét mà phê hơn

who.forme

Reaction score
1
hattieu.vn said:
đi 5 người mà có 3 bạn nữ hút thôi.
Mấy cháu bây giờ ăn chơi nát người nhỉ. Lâu phết rồi có cháu 2k1 add nick mình trên zalo. Thấy xik xik nên mình cứ add vào rồi để đấy, thỉnh thoảng cháu nó lại inbox chém gió vớ vẩn. Suốt ngày thấy nó up ảnh bar này bar nọ, xong rồi lại mua cả bình bóng cười về nhà hút, nhà nó ở royal- ha noi thì phải. Lâu lâu lại inbox kêu e đang thèm bóng quá, e mua 1 bình rồi a qua hút chung nhé :surrender:

drwpls

Reaction score
2
yeah!!! said:
lương 1 tháng mình 50tr tưởng là cao rồi, ăn chia nữa là dc 100tr, đọc bài này xong chắc phải suy nghĩ lại nhiều Ảnh
Xin 50k ăn mì tôm nào thím

binopro

Reaction score
0
who.forme said:
Mấy cháu bây giờ ăn chơi nát người nhỉ. Lâu phết rồi có cháu 2k1 add nick mình trên zalo. Thấy xik xik nên mình cứ add vào rồi để đấy, thỉnh thoảng cháu nó lại inbox chém gió vớ vẩn. Suốt ngày thấy nó up ảnh bar này bar nọ, xong rồi lại mua cả bình bóng cười về nhà hút, nhà nó ở royal- ha noi thì phải. Lâu lâu lại inbox kêu e đang thèm bóng quá, e mua 1 bình rồi a qua hút chung nhé :surrender:
mày vừa bú bóng chơi voz à?

hattieu.vn

Reaction score
0
yeah!!! said:
lương 1 tháng mình 50tr tưởng là cao rồi, ăn chia nữa là dc 100tr, đọc bài này xong chắc phải suy nghĩ lại nhiều
Tâm lý em hoang khá giống bạn khi thấy bill độ đi thường xuyên như vậy. Làm đầu mình cứ suy nghỉ vẫn vỡ. Mất niềm tin luôn cuộc sống.

chymdangxung

Reaction score
1
Bú bóng mà đến 90tr

T chơi căng lắm bú 1 đêm 10 quả, nó bú chắc cả trăm quả

Thớt có xộn lào k đấy

via vozForums for iPhone

yeah!!!

Reaction score
0
hattieu.vn said:
Tâm lý em hoang khá giống bạn khi thấy bill độ đi thường xuyên như vậy. Làm đầu mình cứ suy nghỉ vẫn vỡ. Mất niềm tin luôn cuộc sống.
bạn coi xem nó có đi bar khác ko, dám nó rửa tiền đấy :sogood:

tienyeuly2015

Reaction score
1
Căn bản là mày vẫn muốn đi theo để kiếm cái gầm chạn thoáng chứ gì :look_down: tao lại chả biết thừa, chứ bần nông khố rách áo ôm trên răng dưới d*i, tiền đéo đâu mà đi bar bủng cả trăm củ 1 đêm mà còn phải lăn tăn "đi nữa hay không".
Bố cái thằng tâm thần :go: