Đi chơi bar con gái trả tiền có nên đi tiếp nữa không?

hattieu.vn

Reaction score
0
Tình hình em khá hoang mang. Lương em gọi tạm đủ sống qua ngày. Cũng lâu đi beerclub share ra thì mỗi người 500k-700k ok vẫn sống được. Đợt này tự nhiên thằng bạn thân quen được con nhỏ em cũng có gặp mấy lần đi beerclub ( bạn em dẫn đi chung). Bạn đó gái hà nội gốc ạ. Xong mấy tháng vừa rùi bạn ấy có mời em và thằng bạn qua bar quận 1 chơi ( bar A.) thì trong đầu dự tính trong đầu quận 1 sang thì share thì chắc tầm 1tr-2tr là cùng thôi. Ậu má đi chơi xong cầm cái bill em hết hồn con bà nó 80tr các bác ạ. Em chết lặn con tim( lúc mới ra trường lương em có 5t4). Thằng bạn em nó kêu thôi đi về gấp. Xong hôm đó đi về trong binh yên. khoảng 1 tuần sau thì bé lại mời đi tiếp thằng bạn ham đi nên cũng đi tới 3h sáng thì em với bạn xin về trước hôm sau bạn nói hôm đó hoá đơn hết 96tr,mà em vô em có làm gì đâu. ngồi nghe nhạc uống tý rượu em hỏi hoá đơn ghê vậy thì bằng nói hút bóng hết mấy trăm quả. giờ em nên nói nó bé đó trừ tiền bóng rùi share đều hay share đều tổng bill ( em và bạn em không hút 1 quả nào) giờ bé lại rủ đi tiếp mà đi chùa hòi cũng ngại

Ohgirl2

Reaction score
1
Mỗi lần đi hết cả trăm triệu thế bọn này không phải con đại gia thì cũng làm ăn phi pháp, chứ người vất vả kiếm ra tiền chả mấy khi tiêu vào những việc như thế, gần mực thì đen gần đèn thì rạng, thím đi với bọn nó nhiều coi chừng nghiện mai thúy lúc nào không hay đó, còn chuyện bill thì khả năng trả được bao nhiêu thì trả

Chup

Reaction score
0
mấy con kiểu đó thì lặn đi, dính vào tốn tiền vl

MonvaThy

Reaction score
0
Bóng đắt vậy hả các thím. Trước thằng em bao bạn sinh nhật ở bar hết 2x củ. Cắm xe máy ông bà già đã thấy vl. Đây 3 đứa gần 100 củ.

Mà nó bú một mình hết trăm quả thì xmen mịa nó r.

hattieu.vn

Reaction score
0
MonvaThy said:
Bóng đắt vậy hả các thím. Trước thằng em bao bạn sinh nhật ở bar hết 2x củ. Cắm xe máy ông bà già đã thấy vl. Đây 3 đứa gần 100 củ. :surrender:
Mà nó bú một mình hết trăm quả thì xmen mịa nó r.
đi 5 người mà có 3 bạn nữ hút thôi.

thanhngan

Reaction score
0
Người thường không ai chơi kiểu đấy cả, thôi lặng đi cho nó yên chuyện, rắt rối vcl ra mà ông còn dám đi

Mà vl 3 bạn nữ hút, cười bể bụng luôn ah

Vozer2k14

Reaction score
1
Đúng là ko thể dạy người giàu cách tiêu tiền, còn thớt ko giàu thì tránh xa con đó gấp, đương nhiên nếu bố mẹ thớt giàu thì cứ vô tư

babab17

Reaction score
1
hattieu.vn said:
Tình hình em khá hoang mang. Lương em gọi tạm đủ sống qua ngày. Cũng lâu đi beerclub share ra thì mỗi người 500k-700k ok vẫn sống được. Đợt này tự nhiên thằng bạn thân quen được con nhỏ em cũng có gặp mấy lần đi beerclub ( bạn em dẫn đi chung). Bạn đó gái hà nội gốc ạ. Xong mấy tháng vừa rùi bạn ấy có mời em và thằng bạn qua bar quận 1 chơi ( bar A.) thì trong đầu dự tính trong đầu quận 1 sang thì share thì chắc tầm 1tr-2tr là cùng thôi. Ậu má đi chơi xong cầm cái bill em hết hồn con bà nó 80tr các bác ạ. Em chết lặn con tim( lúc mới ra trường lương em có 5t4). Thằng bạn em nó kêu thôi đi về gấp. Xong hôm đó đi về trong binh yên. khoảng 1 tuần sau thì bé lại mời đi tiếp thằng bạn ham đi nên cũng đi tới 3h sáng thì em với bạn xin về trước hôm sau bạn nói hôm đó hoá đơn hết 96tr,mà em vô em có làm gì đâu. ngồi nghe nhạc uống tý rượu em hỏi hoá đơn ghê vậy thì bằng nói hút bóng hết mấy trăm quả. giờ em nên nói nó bé đó trừ tiền bóng rùi share đều hay share đều tổng bill ( em và bạn em không hút 1 quả nào) giờ bé lại rủ đi tiếp mà đi chùa hòi cũng ngại
Bar bủng tốn kém vậy

Thím k cùng lv đâu, té đi chứ đi làm gì nữa :v

sorrylady0409

Reaction score
0
Mình gặp nhiều thành phần thế này nên biết. Bọn này chỉ cần người chơi cũng cho vui thôi, thím hoặc bạn thím chắc hợp gu của nó. Đám này 1 là bố mẹ đâm thuê chém mướn, 2 là con iq cao. Mà nhìn bill kia chắc tiền rượu là chính chứ nghe mấy trăm quả bóng xạo lòn quá

via vozForums for iPhone