Đi bảo hành cạc ở Compuland bị Sale Mẫn đánh

anhsebinhyen

Reaction score
0
Sao chổ làm mà như cái chợ vậy. Sếp CPL đâu mà đến nổi để cho Nv làm càn, bạo lực ngay tại chổ làm. Tiêu chí tuyển người của CPL có vấn đề rồi, chờ CPL xác nhận vụ này ntn đã. Nếu đúng như vậy thì mọi người nên suy nghỉ trước khi chọn sp cho mình.

ttq2006

Reaction score
0
chẳng lẽ tay kia chỉ vì lời nói mà hạ cẳng tay cẳng chân sao trời

ong_gia_diec

Reaction score
0
compulant là ty nào thế ? nó bán những gì các thím ? biết để mình tránh , mình sợ ăn đòn lém .....

ShockChuaNhoc

Reaction score
1
baodng said:
Mình nói câu này thớt đừng bùn, nhưng chú khờ quá, kinh nghiệm của mình là đi đổi BH mình lun đi ít nhất 5 người trở lên, vì mình biết cho dù chỗ đó có uy tính cỡ nào, có lớn cỡ nào cũng có thể xảy ra chuyện. Nhóm từ 5 người trở lên là đủ chơi lại rồi, cùng lắm hòa thôi chứ ko bao giờ bị đánh như vậy, giả sử đánh thua, thì theo dõi nó, lúc nó đi ban đêm, trùm bao bố đập thấy bà nội nó lun chứ sợ gì? còn mún chơi kiểu áp chế tinh thần thì lén theo dõi nhà nó ở đâu, coi nó có vợ con ko? lén chụp hình vợ or con nó rồi nói nó đến địa điểm nào vắng mà mình đã bố trí sẵn lực lượng, và ko quên nói với nó rằng:"mày mà lộn xộn htif tao ko biết con mày còn đi học được hay ko?". Mình đã từng làm ko ít lần nên biết ko thằng nào dám cãi lời đâu.
dắt chi 5 người ít dzậy , lôi cả họ gia đình đi theo luôn cho nó xôm ..... trường hợp này chỉ là hi hữu thôi chứ đâu phải thường xuyên đâu mà phải làm như vậy .

trananhquanapt

Reaction score
0
dacodoc18 said:
Lần đầu tiên nghe thấy có cty hành hung khách hàng kiểu này, mà thấy bác chủ thớt cũng hiền thật, thế mà vẫn nhịn đc. Nếu đúng chuyện như thế này bác có thể đưa lên Hội bảo vệ người tiêu dùng đc đó, ko thì 1 số báo điện tử cũng đc.
Em nghĩ bọn nằm vùng của các trang báo trong này không thiếu, có thể ngay ngày mai sẽ có bài báo về vụ này. Up ủng hộ bác chủ thớt, làm ăn bố láo cho nó sập tiệm đi.

Unicorn9x v.1.3

Reaction score
0
rongcanlc said:
bên topic Sao Biển thì là lulumaster ,bên này thì luanmaster ,toàn các master bị dính phốt :surrender:
chuẩn chuẩn =)):sweat::sweat:

quad

Reaction score
0
linhthang89 said:
đọc cái này thấy quá bá đạo,cười lăn cười bò
chuyện bình thường thôi, không có gì đáng cười đâu anh.

baodng

Reaction score
0
quad said:
bạn mình mua con Sparkle 650 ti ở computerland, nếu đi bảo hành thì mình sẽ nhờ chú mình đi cùng với nó(chú mình công an).

-tại sao đi bảo hành mà phải đi tới 5 người ? mà 4 người kia cũng rảnh thật. ví dụ anh đi bảo hành 1 thanh ram nhỏ xíu mà rủ bầy đàn theo làm gì ?
-nếu làm theo lời anh thì người thiệt thòi là anh chứ không phải mấy người kia. đi tù thật chứ chẳng chơi đâu
Xin lỗi bạn chớ nếu nói đi tù thế sao thằng đó nó đánh mình nó ko đi tù mà mình đánh nó mình lại đi tù? bạn của tôi ko chơi thì thôi đã chọn làm bạn thì toàn là anh em sống chết với nhau cả chẳng có việc gì mà ko giúp đỡ, có qua có lại mới toại lòng nhau, bạn nghe câu này chưa? nó giúp mình thì mai mốt mình giúp lại.
Mà nói thật với bạn tụi BH kiểu côn đồ như vậy chẳng cần gì phải dùng pháp luật với nó, mà mình chấp nó báo công an đấy, chẳng có thằng công an nào mà bây giờ ko tham tiền cả, chỗ mình nè, tụi giang hồ chém cả công an huyện đứt gân tay đấy mà dám làm éo gì nó? bắt nó thì đàn em của nó trả thù cha mẹ or vợ con mình vậy bạn dám bắt nó ko?

ZDCprotoss

Reaction score
0
anhsebinhyen said:
Sao chổ làm mà như cái chợ vậy. Sếp CPL đâu mà đến nổi để cho Nv làm càn, bạo lực ngay tại chổ làm. Tiêu chí tuyển người của CPL có vấn đề rồi, chờ CPL xác nhận vụ này ntn đã. Nếu đúng như vậy thì mọi người nên suy nghỉ trước khi chọn sp cho mình.
Mình đến bảo hành card Computer Land 2 lần rồi. Thấy chỗ đó hơi nhốn nháo giống cái kho hơn là công ty, nhìn rất chán và thiếu chuyên nghiệp :sweat: