PGC

Reaction score
0
mchan005 said:
1 năm kinh nghiệm Java/Font end lương 18-19 củ :surrender:
còn tester cũng 1 năm thì lương 15 củ
đây là chuyện mình có thấy thật. và hôm bữa cũng nghe thằng 93 dev Java deal 37 củ nữa :surrender: địt mẹ bằng lương PM luôn à :surrender: may là nó fail chứ :stick:
Mà cũng thấy là bây giờ những công ty Hàn vào lương cũng khá cao chứ nhỉ. bộ bây giờ lạm phát đến như vậy sao :shame::shame:
Chắc gì nó đã là 1 năm :">
Cu em mình ít tuổi hơn mà đã gần gấp đôi lương mình rồi này, gần 2K :pudency::pudency: (à công ty Fap nhé, ko các thím lại gạch)

pim_pim

Reaction score
1
hoangdepzai said:
Làm frontend biết mỗi js với căn chỉnh html css thôi bác, làm dc 3 năm :look_down::look_down: outsrouce cho tây lông thôi chứ cũng không phải công ty nổi danh gì :look_down:
Thím ơi học front end có khó lắm k? E chưa biết tí gì thì học có ổn k ạ

phimyo

Reaction score
1
Rank lương bên dưới thì lạm phát là đúng rồi. Dạo này công ty toàn phải nhập Intership với Fresher vì offer ko cạnh tranh được với công ty khác (Nhật nó bảo thủ lắm). Nhưng trần Rank lương trên thì ko tăng mấy nhé!

Keitaro Urashima

Reaction score
0
mchan005 said:
1 năm kinh nghiệm Java/Font end lương 18-19 củ :surrender:
còn tester cũng 1 năm thì lương 15 củ
đây là chuyện mình có thấy thật. và hôm bữa cũng nghe thằng 93 dev Java deal 37 củ nữa :surrender: địt mẹ bằng lương PM luôn à :surrender: may là nó fail chứ :stick:
Mà cũng thấy là bây giờ những công ty Hàn vào lương cũng khá cao chứ nhỉ. bộ bây giờ lạm phát đến như vậy sao :shame::shame:
cty nào lương cao vậy :sweat:

Keitaro Urashima

Reaction score
0
pim_pim said:
Thím ơi học front end có khó lắm k? E chưa biết tí gì thì học có ổn k ạ
khó vl ra chứ ở đó mà dễ, ko đơn giản chỉ là html, css đâu. :stick:

Zyngo

Reaction score
0
Lương IT cao vậy, mình fuho giờ tay ngang liệu có qua làm đc ko. Thým nào pro dạy mình với.

via vozForums for iPhone

pim_pim

Reaction score
1
Keitaro Urashima said:
khó vl ra chứ ở đó mà dễ, ko đơn giản chỉ là html, css đâu. :stick:
Thế mới học code thì học cái nào cho dễ để quen ngành vậy bác?

flowerfx1

Reaction score
4
Zyngo said:
Lương IT cao vậy, mình fuho giờ tay ngang liệu có qua làm đc ko. Thým nào pro dạy mình với.

via vozForums for iPhone
dc nhé, đầu năm ngoái mình cũng làm fuho dưới long an, rồi cơ duyên đưa đẩy tự học c/c với python, hiện nay mình đang làm ml với ai cho 1 cty hoa kỳ chi nhánh ở q1, lương tầm 4k , thưởng cuối năm nữa, tổng thu nhập tầm 60k/năm :beauty::beauty:

TrumVozforums2014

Reaction score
3
talaai1312_ver2 said:
Mỗi lần vào topic lương dev mình méo biết là mình ngu hay là các bác chém gió nữa :surrender: thôi mai mốt né mấy cái topic lương cho đỡ đau đầu
Tin đéo gì mấy thằng vozer. :go:
24/24h online. Hơi tý là vào khoe lương 50 100 triệu :sexy: