Đéo nhịn nổi cười :rofl::rofl::rofl::rofl:

Neihc

Reaction score
0
thangchuthotnguvkl said:
tổng thống nước nào cũng như thế? tổng thống afgha tiếp TT Mỹ nói tiếng Anh đấy thằng thiểu năng, cái clip đầu mày hiểu ý nó muốn nói gì ko thằng ngu, rằng lãnh đạo vn đéo biết nói tiếng Anh, chỉ có mấy thằng đầu cứt mới lái sang tự tôn cái lồn gì đó
nguyên thủ mấy nước đó dư sức nói tiếng Anh, nghe vẫn hiểu, chứ đéo phải như thằng đần độn muốn đóng cái cửa thì chỉ trỏ như khỉ trong rừng :rofl:

Ah thủ tướng nói tiếng Anh rồi nhé, Ma dê đấy :rofl:
tiếng anh là ngôn ngữ phổ thông chứ đéo phải là điều kiện cần để làm tổng thống :look_down:

nubaybuom

Reaction score
0
nói nhìn mặt bác phúc nhà ta ngu ngu TDN ấy. ko có khí chất đại diện cho một quốc gia nha bác dũng :gach::gach:

emlatretrau

Reaction score
0
Có 1 giai thoại về bác Phúc khi còn làm phó cho anh Ba Dũng. Bác tháp tùng anh ba qua Thái. Lúc đó, người đẹp Yingluck còn làm thủ tướng. Lúc đến phần bắt tay, nữ thủ tướng hỏi bác: What's your name? Và bác ấy trả lời: Fuck madame :rofl:

banthilapcaimoi

Reaction score
0
nubaybuom said:
nói nhìn mặt bác phúc nhà ta ngu ngu TDN ấy. ko có khí chất đại diện cho một quốc gia nha bác dũng :gach::gach:
nói về khí chất thì tao thấy thầy Minh trông oách hơn, nhìn lịch lãm sang trọng :byebye:

thaiakiem

Reaction score
0
Mấy Bác còn đang bận học đường lối thời gian đâu mà học tiếng anh hả mấy thằng bần nông:byebye:
Được mấy Bác dẫn dắt chúng ta sẽ tiến lên thiên đường sớm thôi

thangchuthotnguvkl

Reaction score
0
nubaybuom said:
thật, cái đoạn gặp thằng cha Pháp 3D tuy hơi quê nhưng có nói cũng nói nhỏ nhỏ, còn Phúc Nghẹo thì Ma dê in VN tận mấy lần liên tiếp mà còn hô to, muốn đội quần thay cho Mr Phúc Nghẹo :rofl:

shanks02

Reaction score
0
Nhà mình có bà cô (6x tuổi) + con bà cô (hơn mình 10 tuổi), cũng nói y hệt #1. thế là mình mới bảo việc gì phải nói tiếng của nó, tự tôn dân tộc để đâu?.
dm thế là mình bị chửi sml nguyên 1 ngày, chỉ có bố mẹ mình ko chửi, còn ai nghe mình nói cũng chửi.:canny:
p/s: ko bàn về việc các bác cấp cao có biết tiếng anh ko nhé!. chỉ bàn vè ngoại giao.:sweat:

phuonglinh0310

Reaction score
0
Đm nhẽ cứ tiếng anh giỏi là lãnh đạo giỏi? Đúng mấy thể loại óc chó, đúng thể loại tự ti dân tộc, tại sao mày không nói ngược lại là đm thằng trum nó ko biết tiếng Việt đi ???

thangchuthotnguvkl

Reaction score
0
phuonglinh0310 said:
Đm nhẽ cứ tiếng anh giỏi là lãnh đạo giỏi? Đúng mấy thể loại óc chó, đúng thể loại tự ti dân tộc, tại sao mày không nói ngược lại là đm thằng trum nó ko biết tiếng Việt đi ???
lãnh đạo như quang diệu, chung hee thì đéo có thằng nào phải đi soi mói :rofl: