guitarman

Reaction score
1
songokukx said:
Việt Nam đang xếp thứ 42 hay 43 gì đó bạn
ôi xếp theo gdp và thu nhập bình quân thì ảo lắm bạn, mịa thằng samsung nó gánh có khi phải đến 20-30% gdp của Vn rồi.
Tính là phải tính theo kiểu tình trạng giao thông công cộng, cơ sở hạ tầng, cơ sở vật chất giáo dục ấy bạn, tính như thế thì nó mới thực dụng hơn.

Superman264

Reaction score
0
Thích thì coi cho vui, ko thích thì khỏi coi. Đội VN đá đấm sao kệ mẹ chúng nó, thắng cũng có liên quan gì đến mình đâu. Mà nhiều người thấy cũng kiểu ăn no rỗi hơi vcl, quan tâm những cái đ liên quan đến mình, cái ảnh hưởng đến đời mình thì bỏ bê, ko quan tâm.

DiDaiQuenChuiDai

Reaction score
0
Hàn quốc đá hay quá, việt nam đéo phải đối thủ. Cứ nhìn những pha cuối là biết. Nó thích đá chơi chơi câu giờ thôi chứ muốn vô thêm nữa không phải chuyện khó :go:
Giữ thể diện cho đội bạn :go::go:
Gửi từ Samsung SM-G531H bằng vozFApp

volam2369165

Reaction score
4
trong quá khứ, việt nam đã từng đánh bại hàn quốc ở ngay trên sân hàn trận vòng loại wc,đó là thế hệ của văn quyến , quốc vượng.phải công nhận trong tất cả các lứa cầu thủ việt nam từ trước đến h, thích nhất mỗi lứa thời văn quyến , quốc vượng,
việt nam của thời điểm đó quá hay và mạnh.chỉ tiếc sau này bán độ và đánh mất tương lai

trước h ở châu á. việt nam sợ nhất là thằng nhật bản, vì mỗi lần gặp nhật bản thì nó quần cho lên bờ xuống ruộng, ko có một cơ hội nào ghi nổi dù chỉ một bàn. hàn quốc lúc đó cũng bt ko sợ bằng thằng nhật. còn bây h thì nhật có vẻ ko còn mạnh như trước nữa

lứa này của việt nam cảm thấy bình thường, có điều hình như bóng đá bây h, chiến thuật lên ngôi nên lứa này mới tiến sâu vào các giải đấu tầm cỡ châu lục đến vậy