Đền bù tiền đổ vỡ của khách sạn 6.000.000vnd / người ???

an11345678

Reaction score
0
an11345678 said:
Chắc có thằng nào ăn trộm chứ làm đéo gì mà mất đồ khách sạn đến 1,5 tỉ :surrender:
Gửi từ Sony H8296 bằng vozFApp
Tôi cũng làm ks mà, khách làm vỡ thì khách đền, nhân viên kiểm phòng mà ko báo thì nhân viên đền chứ sao lại tính vào lương nhân viên:surrender:
Gửi từ Sony H8296 bằng vozFApp

kiem_bo

Reaction score
0
ctfore said:
Cty bạn có chính sách đền bù vậy sau kiểm kê thì nó là vậy. Bạn làm tiếp hoặc nghỉ làm hoặc khiếu nại và đóng góp thôi chứ làm sao mà bạn mang lên Voz đây làm gì?
Ngta chắc chắn phổ biến cho bạn khi nhận việc r.
Bạn ý là bêu xấu cty ngta vì bị trừ lương thưởng. Mình rất ghét ng như bạn.
Cái này râm rang trên mạng từ hôm nay đến giờ rồi. bạn thread chỉ mang về cho ae đọc biết thôi

Reaction score
0
À intercon

Ly nhập từ đức,mà thi nhau đập hay vỡ cái gì giá trị chứ không thể nhiều như vậy đâu

nongdansach

Reaction score
1
Chắc mất cái gì lớn nữa. Mà các ông không biết, mấy đồ ngoại nhập như ly rượu, rượu, đồ sứ, đồ thủy tinh ... cực đắt nhé.

Còn chia 1 năm 6.000.000 quá bình thường bạn ơi. Tôi làm ở kho mà mỗi tháng cũng vài trăm k tiền vỡ hỏng, thất lạc đồ.

Gửi từ LGE LM-G710N bằng vozFApp

comnguoi

Reaction score
1
Check cái chính sách kiểm tra và biên bản kiểm tra thực tế nếu muốn ý kiến

Chứ m mang lên đây hỏi ko có 2 cái đó biết nó check hạng mục gì, như thế nào đâu mà ý kiến đc

Ghét nhất mấy thằng đi làm toàn lên mạng nói xấu công ty, trong khi lúc nhận thông báo thì ko dám nói gì

canguvang1098

Reaction score
0
vodichcao said:
Thì scó phải nó trừ vào lương cơ bản đâu. Đây nó trừ vào thưởng m
Bên bác có bán pin cho macbook 13 đời 2009-2012 không bác:sweat:hic

king2901

Reaction score
0
matran2410 said:
có gì đâu
mấy cái gương bể 1 lần chắc cũng phải mấy triệu:chaymau::chaymau:
Một năm bể được bao nhiêu cái gương bác, em làm khách sạn mấy năm chưa thấy 1 cái gương nào bể luôn đó. Ở đó mà bể gương tới 1,5 tỷ :">:">

ducanhs

Reaction score
0
Sao mấy cái thằng đăng cái ảnh này đàn bà thế nhỉ
Nó hoàn toàn không trừ vào lương cơ bản mà vào tiền tiền dịch vụ ( service charges) mà khách hàng trả, cộng vào rồi cuối tháng chia đều cho nhân viên.

Giờ khách sạn nó gặp vấn đề thì sẽ lôi cái tiền dịch vụ khách hàng mà bình thường khách hàng đóng để bù vào tổn thất. Chứ hàng tháng nó cắt khoản phí dịch vụ chia đều cho thì cũng chả có quyền kêu nó