[Đêm buồn] Con gái thời nay nó như vậy hả các thím?

khachma2004

Reaction score
0
tuly861990 said:
Nồi nào vung đấy, chủ thớt thế nào mới gặp mấy con như thế chứ
Nồi nào vung ấy thì nó chỉ áp dụng cho gia cảnh, tầng lớp thôi bác ạ, :gach::gach:

Chứ tính cách mà nói câu này thì hơi bị sai, đâu phải nhà nào cũng đc cả vợ lẫn chồng,

Đầy nhà chồng siêng năng chăm chỉ thì vợ lười, vợ tháo vát giỏi giang thì chồng ăn chơi nhậu nhẹt. :go::go::go:

shark410

Reaction score
0
Mình hiểu cảm giác của thớt. Crush cũ của mình cũng thế đây, nói chuyện vẫn lễ phép lịch sự lắm, vâng dạ đầy đủ, cũng cố gắng học hành này nọ các kiểu (sv năm cuối mà). Nhưng về khoản chăn chuối thì cũng kinh khủng vl, từ già,trẻ, lớn bé là chăn tất :)).
Mình cũng có ý nghĩ là ko quan tâm quá khứ, nhưng có vẻ nó là thành tính rồi, ko sửa được nên thôi mình dứt :)).

kiohyeah1

Reaction score
0
shark410 said:
Mình hiểu cảm giác của thớt. Crush cũ của mình cũng thế đây, nói chuyện vẫn lễ phép lịch sự lắm, vâng dạ đầy đủ, cũng cố gắng học hành này nọ các kiểu (sv năm cuối mà). Nhưng về khoản chăn chuối thì cũng kinh khủng vl, từ già,trẻ, lớn bé là chăn tất :)).
Mình cũng có ý nghĩ là ko quan tâm quá khứ, nhưng có vẻ nó là thành tính rồi, ko sửa được nên thôi mình dứt :)).
Cũng đang dứt 1 e như bro đây, thấy giờ chuẩn mực xã hội nó nâng cấp lắm rồi. Từ ăn no mặc ấm -> ăn ngon mặc đẹp giờ đang chuyển qua " thăng hoa tình dục" rồi. Thôi nghỉ khỏe.

shark410

Reaction score
0
kiohyeah1 said:
Cũng đang dứt 1 e như bro đây, thấy giờ chuẩn mực xã hội nó nâng cấp lắm rồi. Từ ăn no mặc ấm -> ăn ngon mặc đẹp giờ đang chuyển qua " thăng hoa tình dục" rồi. Thôi nghỉ khỏe.
Chưa dứt hẳn được bro ạ. Mình cũng méo hiểu sao vừa có thể thông minh, biết suy nghĩ, vừa ngoan, nói chuyện lễ phép, vừa có thể yêu cùng lúc vài người được như thế :stick:. Thà xấu mẹ hẳn đi dứt cho nó dễ, đằng này bỏ thì tiếc, mà vương thì khổ mình :surrender:.

bacsidakhoa

Reaction score
0
shark410 said:
Đúng là ai trải qua mới hiểu được, hôm nay mình đi làm cắm đầu vào công việc, chẳng thấy chán, mà chỉ thấy mệt mỏi.

Hoa Tigon45

Reaction score
0
Thu Minh . said:
Mà mấy anh không quan trọng quá khứ. Chứ tôi nói thật. Thường thì con gái bọn tôi mà ko làm thì sẽ không làm. Cái gì làm rồi sẽ có lần 1 , lần 2 , lần n... Ny mà hiền nữa thì chắc ngồi lên đầu ấy chứ. Lấy vợ xem tông lấy chồng xem giống nữa. Con gái thế nào cứ nhìn mẹ cô ấy là ra y vầy à :v
Lấy chồng xem giống là sao vậy pé ? :surrender::eek:ps:

blue_sky666

Reaction score
0
bacsidakhoa said:
Nay gặp thấy chạnh lòng thôi. Tôi mới trên bà chị về ngồi online voz nè.

Ông kia có Mazda 3 là hơn khối vozer rồi, tính ra vung nồi này cũng ra gì đó :stick:
có gì đâu mà chạnh lòng, con gái như vậy mà fen cũng tiếc thì tôi cũng ạ
kệ nó đi

FA.ke.tao

Reaction score
0
tuly861990 said:
đàn ông con trai mà yếu đuối vậy fen, tôi ngày xưa còn gặp chuyện khủng khiếp hơn fen nhiều
Pha ấm trà kể chuyện nghe chơi đi fen