Để ý mấy thằng bạn bè của mấy đứa học công an, quân đội hay mặc quân phục đi đám cưới của nó

mrekjjjd

Reaction score
0
Đám cưới công an gì t ko biết, chứ đi đám nhỏ bạn làm bên đoàn, mở màn là ông đảng viên về hưu lên đại diện phát biểu "kính thưa quý vị đại biểu ... chào thân ái" gần 30 phút đọc hết 2 trang giấy tập. Bạn bè nó lên hát toàn nhạc cách mạng, vcl.

Tyknightzk

Reaction score
0
mrekjjjd said:
Đám cưới công an gì t ko biết, chứ đi đám nhỏ bạn làm bên đoàn, mở màn là ông đảng viên về hưu lên đại diện phát biểu "kính thưa quý vị đại biểu ... chào thân ái" gần 30 phút đọc hết 2 trang giấy tập. Bạn bè nó lên hát toàn nhạc cách mạng, vcl.
L:stick::stick::stick::stick:
Sent from Sony G3116 using vozFApp

Graooo

Reaction score
0
Bên làng đại học thủ đức hay thấy tụi học an ninh lúc nào cũng đóng nguyên combo xanh lét. Gái nhân văn nó thấy nó né xa trăm mét

via vozForums for iPad

3am

Reaction score
0
Chuẩn mẹ nó rồi thớt bạn tao có mấy đứa làm pccc với giao thông chụp ảnh cưới,ảnh bê tráp,ảnh ăn hỏi cũng đóng bộ đồ ngành vào trông dị hợm vl

3am

Reaction score
0
Graooo said:
Bên làng đại học thủ đức hay thấy tụi học an ninh lúc nào cũng đóng nguyên combo xanh lét. Gái nhân văn nó thấy nó né xa trăm mét :sogood:
via vozForums for iPad
Sao né thím.tưởng húp chứ :shame:

danhdaydn

Reaction score
1
Khi nào thì người dân mình mới có cảm tình với công an đây

via vozForums for iPhone

pavenpavlusa

Reaction score
0
Người làm việc trong các lực lượng vũ trang họ có niềm tự hào riêng của họ. Quân nhân, công an... cũng như thế thôi. Kệ họ.

mhh8792

Reaction score
0
Đây à, nhìn gớm bỏ mẹ, k ra cống rãnh gì

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 8 bằng vozFApp

mhh8792

Reaction score
0
DuongDo said:
Cũng có thể là ở cơ quan nên đi ăn cưới luôn ko về nhà thay đồ đc
Gửi từ OPPO CPH1825 bằng vozFApp
Ca nó có sẵn thường phục ở cơ quan bác ơi. Nhiều người mình quen ra đường nhìn như thằng trộm trâu. :shame:
Còn bọn hạ sĩ, nghĩa vụ các kiểu thì các bác biết rồi đó :byebye: oai như cóc :beauty:
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 8 bằng vozFApp