Dây sạc iphone, mua ngoài cứ dùng đc 1 thời gian là lỗi

Mr_wishlove94

Reaction score
1
Mấy máy android dùng cáp sạc kiểu gì tây tàu cũng dc, ios mệt mỏi quá

android 1 : 0 ios

le_tam25801

Reaction score
0
minhhien2013 said:
dây chính hãng tầm 550k TGDD nhé thớt, mua cáp và adapter tầm 1tr mà đảm bảo chất lượng không ảnh hưởng đến pin nhé :) công nhận mấy em PG ở TGDD xinh ghia :sexy:
Nói thật với thím cái gì chứ cái vụ mua lại sợi cáp của Apple là cái ngu nhất rồi. :gach:

coldkaldr

Reaction score
0
có bác nào cho em xin deal cáp sạc xịn với, 1 lightning và 1 Type-C ạ . em cám ơn.

cow_boy

Reaction score
0
Giờ toàn xài Aukey, giá rẻ và hợp lý hơn Anker trong khi chất lượng cũng 1 chín 1 mười :sexy:

cow_boy

Reaction score
0
coldkaldr said:
có bác nào cho em xin deal cáp sạc xịn với, 1 lightning và 1 Type-C ạ . em cám ơn.
Aukey đang chạy deal trên Shopee vs Lazada kìa, lên mà mua :gach:

le_tam25801

Reaction score
0
cow_boy said:
Giờ toàn xài Aukey, giá rẻ và hợp lý hơn Anker trong khi chất lượng cũng 1 chín 1 mười :sexy:
Mình cũng thế. Đợt sale năm ngoái mua 2 cọng aukey có 300k. Xài tương đương anker mà rẻ hơn.

Cho'

Reaction score
3
Hàng rẻ thì chịu thôi thím, muốn ngon thì phải xài cáp chuẩn MFI nhé thím
Đang xài cọng Wall Mart nửa năm vẫn chưa hỏng gì, thím search Wall Mart MFI trên shopee thử. Dù dây dài nhưng cảm giác sạc khá nhanh

fangxeng

Reaction score
0
Fen nào cho em hỏi, dùng củ sạc của ipad hàng theo máy nhé mà thi thoảng nó cứ lỗi: "Đang không sạc".Thế là bị cái QQ gì vậy ạ?

janesjunioray4556

Reaction score
1
T mua huawei 5 năm nay dùng sạc zin tới giờ luôn.k biết do kĩ tính hay hên,blackbery bold 9780 từ 2014 tới giờ cũng vẫn con sạc theo máy.

Gửi từ HUAWEI BLL-L22 bằng vozFApp

cow_boy

Reaction score
0
nbtakhht said:
Anker cũng có this có that, tôi cũng đang xài cọng anker lightning gần 4 lít mà mới được 5 tháng đã lỗi cắm lúc nhận lúc ko, phải đổi mặt vài lần mới nhận :go:
Anker nếu anh mua chính hãng thì lại chỗ cửa hàng phân phối nó đổi 1vs 1 cho anh.

Anker ở bên Mỹ cứ lỗi báo là đổi thôi, lifetime Warranty mà, nên là nó mới mắc như vậy. Ở VN thì chỉ còn 12 tháng.

Bộ cáp xịn đầu tiên mình mua là của Anker, vừa củ vừa dây, xài 2 năm lăn ra chết. dây thì chập chờn, củ thì do lỗi thiết kế gấp gọn nhưng phần thân quá nặng, nên xài 1 thời gian là lỏng chốt gây chập.