Đây là loại khẩu trang y tế gì ?

ketoan.9x

Reaction score
0
Giá khẩu trang đã bình ồn trở lại chưa các thím, 1 số hiệu thuốc mình chất chất cả đống rồi, cũng có bán hết đâu :go:

secret.21969

Reaction score
0
Cập nhật thanh xuân hà nội vẫn chưa mua đc loại nào tốt. Toàn báo hết hàng. Trên fb tràn lan toàn loại khẩu trang lạ hoắc

wildworld

Reaction score
1
Đừng mua Pitta vì nghe đồn nó cùi lắm :chaymau:

Unicharm mẫu mã giống vậy, gần đây hơi khó mua, nhưng canh me Shopee và các trang TMĐT vẫn ổn :sexy: Unicharm đóng gói ở VN có 2 loại chính: Super fit và Virus block, giá lần lượt là 15-16k và 24-27k, mỗi túi 5 cái. Ngoài ra, có thể mua hàng của các shop xách tay hàng Nhật, hộp 100 dòng Super fit giá thường ngày là 250-280k, giờ có chỗ hét 500k :eek:h: Dòng tương tự virus block của Nhật hình như chỉ có hộp 50 cái và giờ ko tìm đc chỗ mua shot: Mua của Unicharm chính hãng trên mấy trang TMĐT sẽ chắc chắn đc giao (đã mua 1 đơn Sendo và 1 đơn Shopee đều ok), còn lại thì hên xui :amazed:

via vozForums for iPhone

Cydiaga

Reaction score
0

Các bác cho e hỏi xíu. E lỡ mua cái active carbon mask (than hoạt tính màu xám) hộp 50 cái rồi, mà theo hình này nó chỉ block đc 10% virut :sweat:. Giờ em xài loại xám đó đc ko các bác, vì giờ nhà thuốc, siêu thị hết sạch khẩu trang rồi :sweat:

tungthanh500

Reaction score
0
Cydiaga said:
Image
Các bác cho e hỏi xíu. E lỡ mua cái active carbon mask (than hoạt tính màu xám) hộp 50 cái rồi, mà theo hình này nó chỉ block đc 10% virut :sweat:. Giờ em xài loại xám đó đc ko các bác, vì giờ nhà thuốc, siêu thị hết sạch khẩu trang rồi :sweat:
Hình đó sai logic, ảnh trên cùng bên trái chặn 95% virus mà chỉ chặn 80% phấn hoa? Virú nhỏ hơn phấn hoa cả ngàn lần ấy chứ

Sent from Xiaomi Redmi Note 5 using vozFApp

fate zero

Reaction score
0
Cydiaga said:

thì lấy túi ni lông ra chụp tạm đi fen :adore:

maxcos1314

Reaction score
0
Hệ thống PCCC cơ quan có ít khẩu trang 3M tranh thủ dịch, ae đc dịp vác hết ra dùng:gach:

ketoan.9x

Reaction score
0
Cydiaga said:

Má ông kỹ tính vừa vừa thôi, còn mang thông số kỹ thuật lên đây, ba cái này đeo cho vui chứ chắc gì tránh được :stick: