saocon

Reaction score
1
namtrai said:
Con xr là con bèo nhất, để tiếp cận kho tàng ios thôi. Chê thì đúng rồi, màn lcd lại chả tởm. Thôi về android đi cho sướng.
Tôi dùng con x 3 năm rồi mãi nó ko chậm cũng đang chán đây.

via vozForums for iPhone
X thì dùng thử rồi mà k thích lắm bác, pin hơi kém
Không biết có nên đợi ip mới ra rồi xúc xs max ko nhỉ. Kiểu j cũng hạ giá :sexy:

haomt91

Reaction score
0
Vì cái màn hình FHD hay 2k, 4k thì không ai bỏ tiền ra mua XR cả thớt ơi! :gach: :gach:

aaaaaabb62

Reaction score
0
Màn nó rỗ thật, nhưng ko phải là màn xấu. Chất lượng màu, độ sáng, ,.,, đều cực ngon. Dùng quen thì ko sao đâu, vì nó y như trên 8

dangcapso

Reaction score
0
Ngoài việc rỗ thì màu sắc nó cực chán. Hôm ra Viettel tiện cầm thử thì ko thể nghĩ nó lại xấu thế thế. Mình dùng từ SS, Xiaomi, Huawei cho tới LG. Dòng nào cung nghịch qua cả. Nhưng đang dùng Oled mà cầm con XR lên thì ôi thôi ko còn gì để nói. Nếu bảo từ ip 6,7,8 lên XR se quen nhưng t nghĩ ko thể quen đc. Tôi cung có con 6 vứt hộc bàn ko dùng nhưng màu nó đẹp hơn XR nhiều.

tano16

Reaction score
0
Con vk đang dùng 6s,nó cầm con 11 lên nó bảo xấu vl,đòi 11 pro max mới chịu,mà công nhận xr vs 11 màn xấu vcl,thà mua xs hoặc 11 pro còn hơn

hanagiomongra

Reaction score
0
namtrai said:
Con xr là con bèo nhất, để tiếp cận kho tàng ios thôi. Chê thì đúng rồi, màn lcd lại chả tởm. Thôi về android đi cho sướng.
Tôi dùng con x 3 năm rồi mãi nó ko chậm cũng đang chán đây.

via vozForums for iPhone
Con x ra tới giờ mới hơn 2 năm tí mà anh đòi xài 3 năm :canny:

via vozForums for iPhone

caberryvn1234

Reaction score
1
saocon said:
Lúc đầu nghe nhiều thím trên này khen con XR, cũng định bấm bụng đặt tiki nó chuyển đến, nhưng nghĩ sao ra trải nghiệm thử. Quá rỗ nếu so với con màn 2k đang dùng. Full HD hoặc Full HD còn chấp nhận dc. Không hiểu sao 15 củ 1 con máy mà nó làm cái màn xấu đau đớn vậy Ảnh
Thiệt tôi đang sài táo mà ghẻt kiểu tiết kiệm ntn đéo chịu đc. Mẹ máy 20 mà màn tiết kiệm tiền hút máu như lol. Sim chính với thông tin linh tinh đồng bộ icloud ko thì chim cút mẹ rồi. Ak up hình con máy lun ko anh em bảo chém gió