Đập tam hiệp thấy nó méo méo nhỉ

quangvh

Reaction score
0
Đợt nghe nói sông trường giang giống như long mạch vậy, dcs TQ xây con đập này giống như cắt đứt long mạch nên sẽ sớm sụp đổ

Sent from HMD Global Nokia 6.1 Plus using vozFApp

Dragon Ace

Reaction score
0
Nhìn ảnh thì mình vẫn nghĩ là cong do chụp ảnh, có thể bị ảnh hưởng bởi yếu tố nhiệt độ, không khí. Nhìn nó ảo quá. 1433283

Vuong Dinh Hue

Reaction score
0
quangvh said:
Đợt nghe nói sông trường giang giống như long mạch vậy, dcs TQ xây con đập này giống như cắt đứt long mạch nên sẽ sớm sụp đổ

Sent from HMD Global Nokia 6.1 Plus using vozFApp
Kết quả là sau đó TQ vươn lên thành nền kinh tế lớn thứ 2 thế giới.
Mặc dù xã hội có phát sinh nhiều vấn đề nhưng nói TQ sụp đổ là quá sai rồi.
Giờ chỉ có Trump và corona mới cắt đứt đc long mạch của Tàu thôi

ihavemoney

Reaction score
1
haihoi1289 said:
tàu chết thì VN cũng chết, báu bở gì mong nó chết :sosad:
Bọn ngu nó ko nghĩ đc vậy đâu bác. Ko biết những thằng mong đóng cửa biên giới đợt này có đi giải cứu dưa hấu ko nhỉ

jackiechun123

Reaction score
0
ihavemoney said:
Bọn ngu nó ko nghĩ đc vậy đâu bác. Ko biết những thằng mong đóng cửa biên giới đợt này có đi giải cứu dưa hấu ko nhỉ
Anh nói thế ở đây nhiều đứa nó vu anh tàu cộng bây giờ.Đéo thích gì TQ nhưng mong dịch dẹo của nó hết cho mau để Vn còn được nhờ.Nhìn nông sản nông dân đổ đi mà sót VL:sosad:

KamiTori

Reaction score
0
Bạn search sân bay pleiku gia lai nó cũng hiện cái đường băng ảo diệu :sexy::sexy::sexy:

Dragon Ace said:
Nhìn ảnh thì mình vẫn nghĩ là cong do chụp ảnh, có thể bị ảnh hưởng bởi yếu tố nhiệt độ, không khí. Nhìn nó ảo quá. 1433283

Dragon Ace

Reaction score
0
KamiTori said:
Bạn search sân bay pleiku gia lai nó cũng hiện cái đường băng ảo diệu :sexy::sexy::sexy:
Mình vừa xem thử đúng là nó uốn lượn như con rắn. Sân bay Nội Bài cũng vậy mà ít hơn. Vậy cái này là do các điều kiện tự nhiên ảnh hưởng tới ảnh chụp vệ tinh rồi.

1433283