Dạo này ngứa cổ họng, hay ho thì bị gì nhỉ ?

kingkong92

Reaction score
0
Nghe bảo vào mùa lạnh ở HN nên bị cúm hả mn :go: dạo gần đây mắt cứ buồn ngủ, cổ họng thì ngứa và hay ho (ko ra đàm hay gì).
Cũng chưa uống thuốc vì thấy vẫn nhẹ :sad:. Cũng chả gặp thằng khựa nào trong 1 tháng qua. Cái này là do thời tiết đúng ko mn ?

ldkdien

Reaction score
0
2020 rồi, cảm thấy cơ thể ko ổn thì đi khám bs.CÒn đợi tự hết ,bởi nhân loại bị dịch bệnh cũng bởi suy nghĩ như vậy

kingkong92

Reaction score
0
ldkdien said:
2020 rồi, cảm thấy cơ thể ko ổn thì đi khám bs.CÒn đợi tự hết ,bởi nhân loại bị dịch bệnh cũng bởi suy nghĩ như vậy
tại đang đi công tác liên tỉnh, thấy vẫn nhẹ nên chưa đi khám :stick:. Mà ở HN chỗ nào khám uy tín vậy bác, em ngại đợi lâu lắm (tụi Vinmec thì đắt mà khám cùi vl).

idragonfly2014

Reaction score
0
kingkong92 said:
Nghe bảo vào mùa lạnh ở HN nên bị cúm hả mn :go: dạo gần đây mắt cứ buồn ngủ, cổ họng thì ngứa và hay ho (ko ra đàm hay gì).
Cũng chưa uống thuốc vì thấy vẫn nhẹ :sad:. Cũng chả gặp thằng khựa nào trong 1 tháng qua. Cái này là do thời tiết đúng ko mn ?
Nhỏ giờ chưa bị viêm họng à mà hỏi lạ thế ?

sgdeplam

Reaction score
1
kingkong92 said:
bị vậy bình thường, chịu khó kiêng cử nước đá, uống nước chanh nước cam vào tự khỏi

via vozForums for iPhone

manhhuy02

Reaction score
0
Bác ở tỉnh nào thế bác? Đừng đi đâu nhé, cứ ở đó đi, đeo khẩu trang vào, đến bệnh viện nằm phòng cách ly nha bác

Sent from Xiaomi Redmi Note 5 using vozFApp