Đánh giá router xiaomi gen 3G sau 2 tuần sử dụng

ltcon

Reaction score
0
Xiaomi Router Gen 3G AC1200 v2

bác nào review đánh giá con này giúp mình với.

đang phân vân quá

hetien

Reaction score
0
ltcon said:
Xiaomi Router Gen 3G AC1200 v2
bác nào review đánh giá con này giúp mình với.
đang phân vân quá
Ram còn 128MB. ko cổng usb.
Gửi từ Samsung SM-N920C bằng vozFApp

super_combo

Reaction score
0
Con xiaomi router gen 3g bản quốc tế (tiếng Anh) hình như giờ không còn được sản xuất nữa hả các bác. Thấy shop nào cũng hết hàng. Vì mua cho ông anh cũng hơi gà nên cần bản quốc tế cho dễ sử dụng T_T

super_combo

Reaction score
0
Con xiaomi router gen 3g bản quốc tế (tiếng Anh) hình như giờ không còn được sản xuất nữa hả các bác. Thấy shop nào cũng hết hàng. Vì mua cho ông anh cũng hơi gà nên cần bản quốc tế cho dễ sử dụng T_T

sleepingchild

Reaction score
0
super_combo said:
gen 3g thì phân biệt quốc tế với nội địa làm gì, mua về flash rom padavan vào có tiếng Anh xài tẹt ga

doithuabac

Reaction score
1
tính mua con 4a trên shopee, con này có tiếng anh, xài ngon k mấy bồ, treo 24/7 luôn

doithuabac

Reaction score
1
tính mua con 4a trên shopee, con này có tiếng anh, xài ngon k mấy bồ, treo 24/7 luôn

nguyenthi0602

Reaction score
0
doithuabac said:
Router thì con nào chả chạy 24/7 cho tới lúc lăn ra chết hả cụ:). Lúc trước dòng 3 thì có có 3G này cụ nhôm tản nhiệt bên trông to an tâm hơn mấy con đời khác(miếng đồng nhỏ chút éc), ko biết đời 4 ra sao, cụ lên gg gõ từ khóa teardown xem lòng dạ tụi nó ra sao. Router sợ ko ổn định, sóng kém chứ chả bao giờ nghĩ tới chuyện nó chạy nặng chết cả, tới lúc nó hư thì cũng gọi là hy sinh cao cả rồi =))))
Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp

dzuidzui90

Reaction score
0
Các bác cho em hỏi để reset cứng cho r3g xài rom padavan thì sao ạ? E thử nhấn phím reset trên router 10s cũng không đc, 60s cũng k đc. Giờ router k truy cập đc trang config của router, không sử dụng đc ssh. Em cài padavan qua Prometheus nên không có bleed web. Vẫn có wifi, lan chỉ có điều k truy cập đc internet và trang config của router.

Gửi từ Cùi bắp bằng vozFApp