Đánh giá router xiaomi gen 3G sau 2 tuần sử dụng

tranngocminh

Reaction score
1
pitroy said:
đang xài con này, gần như ko có điểm gì để chê. Firmware ngon hơn cả đám custom firmware, sóng sánh rất ổn, độ trễ khi kết nối cực nhỏ.
Vậy để theo dõi con Mi Gen 3G thêm khoảng 1 tuần nữa xem sao, sáng mới thử update FW mới nhất.
Mi Gen 3G dạo gần đây toàn lỗi đứt kết nối 2.4G, 5G thì vẫn bình thường nhưng sóng yếu.
Sent from HUAWEI LYA-L29 using vozFApp

haovh_85

Reaction score
0
Có cách nào để nhận biết con Newifi là version 1.1 hay 1.2 không ae?

hungtrcn

Reaction score
1
Tính ra các bác thần thánh hóa con Newifi quá cứ nghĩ là ngon, mà đúng là ngon theo kiểu cấu hình và giá tiền chứ mua về xong thử phát mới có 1 tầng lầu mà đã ko thấy sóng rồi, đã vậy mạng còn ko ổn định nữa :(. Chắc đi kiếm em khác quá.

daucua001

Member
Reaction score
0
Tính ra các bác thần thánh hóa con Newifi quá cứ nghĩ là ngon, mà đúng là ngon theo kiểu cấu hình và giá tiền chứ mua về xong thử phát mới có 1 tầng lầu mà đã ko thấy sóng rồi, đã vậy mạng còn ko ổn định nữa :(. Chắc đi kiếm em khác quá.
bác ở hà nội không ? để lại cho mình em newifi :D

ntvanhome

Reaction score
0
Vừa lấy 1 con trên shopee giá 450k, được cái cấu hình mạnh và rom padavan đa năng, còn độ ổn định kém hẳn con Linksys WRH54G chuẩn G 54mbps cũ rích mà mình vẫn dùng từ lâu

Lamhn14

Reaction score
0
Vừa lấy 1 con trên shopee giá 450k, được cái cấu hình mạnh và rom padavan đa năng, còn độ ổn định kém hẳn con Linksys WRH54G chuẩn G 54mbps cũ rích mà mình vẫn dùng từ lâu

Lamhn14

Reaction score
0
Chuẩn G sao so được với con này bạn, nếu ở cùng band 2.4 thì chắc chắn thua nhưng ở band AC 5G thì mình nghĩ con newifi này sẽ ăn đứt con chuẩn G của b