Ăn dành cho những người hút thuốc lá

Ts_vip

Reaction score
0
Ai thử marl đỏ của nội chưa? E thử rồi, ngọt ngào phết :beauty:

toiyeuvozforums

Reaction score
0
Mình cũng vẫn hút Vina , Thăng Long hay Mal cũng thỉnh thoảng vẫn có đứa mời nhưng nhẹ quá hút không quen.
Mỗi tội hút Vina sáng dậy toàn Đờm ở cổ họng

toiyeuvozforums

Reaction score
0
tolaviet95 said:
Trung thành vs mal trắg thôi :canny:

e h mới 17 tuổi k biết có vô sinh k

bạn nó dọa hãi vãi :sexy:
Anh 29 tuổi hút thuốc từ năm 20 tuổi bây giờ trung bình 2 ngày/1 bao mà 2 con rồi .
Vô sinh sao được:gach:

keniekool9x92

Reaction score
0
toiyeuvozforums said:
Anh 29 tuổi hút thuốc từ năm 20 tuổi bây giờ trung bình 2 ngày/1 bao mà 2 con rồi .
Vô sinh sao được:gach:
:sogood::sogood: Em 22 hút 6 năm nay rồi.:sogood: Mấy lần định bỏ vì gầy quá nhưng lại đủ thứ chuyện ập lên đầu. Ở 1 mình chả có ai nên toàn trút tâm sự vào làn khói.
Có lẽ từ trước tới giờ ngoài gia đình thì mỗi điếu thuốc là bên mình lâu nhất :pudency:

Ken trắng

toiyeuvozforums

Reaction score
0
keniekool9x92 said:
:sogood::sogood: Em 22 hút 6 năm nay rồi.:sogood: Mấy lần định bỏ vì gầy quá nhưng lại đủ thứ chuyện ập lên đầu. Ở 1 mình chả có ai nên toàn trút tâm sự vào làn khói.
Có lẽ từ trước tới giờ ngoài gia đình thì mỗi điếu thuốc là bên mình lâu nhất :pudency:

Ken trắng
Ai bảo là hút thuốc thì gầy.
Anh trước hút nhiều có ngày 1,5 bao đến 2 bao ( toàn Vina thôi ) thế mà đợt đấy lại tăng cân ~80.
Bây giờ hút ít thì lại giảm còn có ~ 74.
Mình cũng chả biết là mình có nghiện thuốc không nữa nhưng ở nhà thì không bao giờ mình hút thuốc ( vì có con nhỏ nhà mình ko ai hút thuốc cả ).
Chủ yếu hút nhiều khi ăn nhậu ngồi chơi game:stick:

from_the_internet

Reaction score
0
toiyeuvozforums said:
Ai bảo là hút thuốc thì gầy.
Anh trước hút nhiều có ngày 1,5 bao đến 2 bao ( toàn Vina thôi ) thế mà đợt đấy lại tăng cân ~80.
Bây giờ hút ít thì lại giảm còn có ~ 74.
Mình cũng chả biết là mình có nghiện thuốc không nữa nhưng ở nhà thì không bao giờ mình hút thuốc ( vì có con nhỏ nhà mình ko ai hút thuốc cả ).
Chủ yếu hút nhiều khi ăn nhậu ngồi chơi game:stick:
Chơi game hút làm gì anh :surrender:

butmo

Reaction score
0
Gấu chó . Dell quan tâm.bật thêm điếu thuốc nữa :)

dixakhongnenla

Reaction score
0
thường thường hay hút Jet. Nói chung cũng ko quan trọng loại thuốc cho lắm.

p/s: còn 1 loại thuốc nữa em hay hút(hầu như ngày nào cũng hút) là Canabis (bác nào biết thì thôi, ko biết sợt gu gồ nhé) Loại thuốc này tuy cũng hại đường hô hấp như thuốc lá bình thường, nhưng lại có rất nhiều công dụng như an thần,kích thích ăn uống, phòng chống ung thư (trừ phổi) và đặc biệt khi hút từ 2 người trở lên thì rất vui vẻ :look_down::look_down:

Nothing2820

Reaction score
0
toiyeuvozforums said:
Mình cũng vẫn hút Vina , Thăng Long hay Mal cũng thỉnh thoảng vẫn có đứa mời nhưng nhẹ quá hút không quen.
Mỗi tội hút Vina sáng dậy toàn Đờm ở cổ họng
Vina giờ hàng nhái nhiều lắm thím à. Kiếm được vina tổng thì ngon, hút êm và ko nhẹ quá mỗi tội lắm đờm kinh. :stick:

justmealone

Reaction score
0
Lúc trước Jet.
Sau này ngựa.
Đang giảm tập giảm dần.
Cả tháng nay nếu ở nhà thì 1 ngày tầm 2 điếu.
Còn đi cafe đánh cờ hay vọc code thì ôi thôi :sosad: