Thảo Luận Dành cho những ai yêu earbud.

margroth

Reaction score
1
fake_nick said:
em mới đặt 1 con shozy bk bản 3.5 trên amazon bác ạ, mà nó ship lâu vcl, tận giữa tháng 5 mới tới :((
Khổ thân bác, trong TPHCM có bác bán em này mà, order Amazon làm gì cho nhọc :sosad:

Without Wax

Reaction score
0
fake_nick said:
em mới đặt 1 con shozy bk bản 3.5 trên amazon bác ạ, mà nó ship lâu vcl, tận giữa tháng 5 mới tới :((
Ở VN có bán mà. :sad:

fake_nick

Reaction score
0
margroth said:
Khổ thân bác, trong TPHCM có bác bán em này mà, order Amazon làm gì cho nhọc :sosad:
margroth said:
Without Wax said:
Ở VN có bán mà. :sad:
Vấn đề là e đâu có ở vn ạ :((
Sent from my iPhone using vozForums

gunz098

Reaction score
0
argetlam said:
iPhone em chỉ để 1 loại nhạc duy nhất là nhạc không lời và mới sắm con PK2 các bác à :sexy:
PK2 mà nghe instrument thì chỉ có hít khói RE400, treb con này cực thọt, nghe saxophone với violin mất cả hay

teoteoteo113

Reaction score
0
Raziel said:
Lâu nay nghe inear, tự nhiên nghĩ sao lôi con tai stock của V3Max quăng xó trước giờ nghe thử, thấy thoải mái và hợp quá :pudency:

Nhờ anh em tư vấn giúp em nào tầm giá 1tr (max) nghe tạp, bass vừa đủ đừng nhiều quá (mình thích bass nảy), cắm phone chủ yếu, có mic và volume. Muốn thử PK3 mà em nó lại không có mic, mình lại đang dùng tai bluetooth để nghe điện ngoài đường quen rồi :sosad:
Bạn mua nghe nhạc chứ đâu phải để nghe dt . lúc nào ra đường thì xách con bluetooth ra
Sent from Xiaomi Redmi 5 using vozFApp

Gahh

Reaction score
0
Mình đang phân vân Fiio em3 và VE Monk Plus Mic-U. Nhu cầu của mình là nghe nhạc EDM là chủ yếu và thỉnh thoảng gọi điện thoại nc có dùng mic. Bác nào tư vấn giúp mình với.

mapsmile9x

Reaction score
0
Tiện hỏi các bác chút.
Lâu lắm k sài inear, dạo này di chuyển nh quá, con SM E10 bluetooth có ok ko các bác.
Tiếng có khác nhiều E10 thường k ạ.:adore: