Đàn ông nhất định phải có 1 chiếc đồng hồ ?

biln

Reaction score
0
nofacenonamenonumber said:
Có con nào cơ dưới 1 củ đẹp đẹp k các bác.
Không có đâu bác. Hàng fake cơ cũng tầm 2 củ:gach:

trieubom

Reaction score
0
DStyle said:
Có deal con Star nào ngon ko bác :sexy:
bác ưng mẫu nào chưa inbox e em có không nhé, hoặc nhắn theo sign cho tiện nói chuyện :beauty:

sieusieunoob

Reaction score
0
Con đồng hồ đi làm cả năm không bị gì. Làm đám cưới 2 hôm bị ngay 2 vết trên góc :((

HateLuv

Reaction score
0
Gấu mẹ mới mua cho. Con này có dễ bể hay trầy không các bác. Do công việc nên e toàn đeo con G-Shock.

À còn cái nữa dạo này k hiểu sao con G-Shock của e bị đổ mồ hôi mặt kính. Có cách nào xử lý không các bác.
Sent from Samsung SM-G950F using vozFApp

sieusieunoob

Reaction score
0
HateLuv said:
Gấu mẹ mới mua cho. Con này có dễ bể hay trầy không các bác. Do công việc nên e toàn đeo con G-Shock.

À còn cái nữa dạo này k hiểu sao con G-Shock của e bị đổ mồ hôi mặt kính. Có cách nào xử lý không các bác.

Em này kính thường nên bác giữ cẩn thận. Đồng nghiệp của em cũng xài em này :sexy: Không hiểu sao bị đứt sợi dây da :sweat:

karlenko123

Reaction score
0
HateLuv said:
Gấu mẹ mới mua cho. Con này có dễ bể hay trầy không các bác. Do công việc nên e toàn đeo con G-Shock. Image
Dễ nhen, dùng giữ cẩn thận, con G-Shock của bác chắc hấp nước rồi, ra cho ngta test lại thôi, mà chắc chắn như G-Shock sao bị hấp nước ta:chaymau:
Sent from Xiaomi MI 5 using vozFApp

kido the writer

Reaction score
0
karlenko123 said:
Dễ nhen, dùng giữ cẩn thận, con G-Shock của bác chắc hấp nước rồi, ra cho ngta test lại thôi, mà chắc chắn như G-Shock sao bị hấp nước ta:chaymau:
điện thoại bàn[/b] using vozForums[/i]