Đàn ông nhất định phải có 1 chiếc đồng hồ ?

pcq

Reaction score
0
Bác nào xài seiko 5 anni 50 years auto có lên dây cót cho e ý kiến với giá cả địa chỉ với

chao_ngay_moi

Reaction score
0
Oder đợt BF vừa về.. mà cái núm vặn ko chặt đc. Ko biết rửa tay nước có vào không nữa. Lên với sơ mj thì bao chất :beauty:

DonGianLaLon

Reaction score
0
Giờ em muốn mua seiko 5 sport bản 42mm ấy. Mà tay em 16,5 cm có đeo được không mấy bác. Với lại mua ở đâu cho an toàn và giá phải chăng ạ
Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

Hera.Tit

Reaction score
0
các thim cho e hỏi tính chất của kính sapphire có phải chống xước tuyệt đối trừ cạ vào kim cương phỉa không ạ, đã có trường hợp ngoại lệ nào thím nào bị xước mặt chưa :stick:

comeback.king3

Reaction score
0
Hera.Tit said:
các thim cho e hỏi tính chất của kính sapphire có phải chống xước tuyệt đối trừ cạ vào kim cương phỉa không ạ, đã có trường hợp ngoại lệ nào thím nào bị xước mặt chưa :stick:
Tất nhiên là có chứ, nhưng hiếm khi:gach:

kido the writer

Reaction score
0
Hera.Tit said:
Cạ vào cát cũng xước như thường
Mà tùy chất lượng của kính nữa
Sent from my điện thoại bàn using vozForums

Hera.Tit

Reaction score
0
kido the writer said:
Cạ vào cát cũng xước như thường
Mà tùy chất lượng của kính nữa
tấc nhiên là kính sapphire nguyên khối rồi, có thằng nó bảo e mới mua cái kính 600k nguyên khối thử các kiểu ko xước e ko tin nên đây hỏi :byebye: