Đàn ông nhất định phải có 1 chiếc đồng hồ ?

DStyle

Reaction score
0
owts said:
Lâu rồi nên mình ko nhớ mã. Chiếc này Bambino ver2 đời 1. Còn làm mất vêta xước đó là đi đánh bóng cũng ko hết bao nhiêu đâu. Mà nói xước thì thím mới biết thôi chứ bt ko thấy đâu. Phải đưa lên mắt soi gần và nghiêng mới thấy.
Vết xước đó ko phải sử dụng bị. Đợt đó mình có 2 cái, cho cu e mược chiếc này đeo thử hôm. Hôm sau mang trả m, ko lẽ mỗi tay đeo 1 cái nên mình thả vài túi áo mà quên mất trong đó có chìa khoá xe. :angry:

Sent from my iPhone using vozForums
Đùa chứ đợt rồi e bán 1 con cũng trình trạng ntn 2m1 :surrender:
Hố cmnr

kuteboy02

Reaction score
0
nói thật các bác, không tìm hiểu thì thôi.
tìm hiểu 1 chút về cái thế giới đồng hồ mới thấy, đầu tư vào đồng hồ là 1 chuyện quá phí phạm :gach::gach: chẳng bao giờ đạt được cái gọi là đẳng cấp nổi, trừ khi đổ tiền tấn vào đó
vì vậy tốt nhất chỉ nên ngắm nhìn thôi các bác ạ :adore::adore::adore:

road2it

Reaction score
0
kuteboy02 said:
nói thật các bác, không tìm hiểu thì thôi.
tìm hiểu 1 chút về cái thế giới đồng hồ mới thấy, đầu tư vào đồng hồ là 1 chuyện quá phí phạm :gach::gach: chẳng bao giờ đạt được cái gọi là đẳng cấp nổi, trừ khi đổ tiền tấn vào đó
vì vậy tốt nhất chỉ nên ngắm nhìn thôi các bác ạ :adore::adore::adore:
Ngắm thôi :shame: Em mới đầu tư mua sách sử bản đẹp hoặc bản kỷ niệm về mà đã thấy tốn lắm rồi, thấy là muốn mua :stick: mê đồng hồ thì tốn cỡ nào :)

neutrino

Reaction score
0
ae cho e hỏi là con bambino dùng ổn không nhỉ? Cái kính cong của nó có vướng gì k? amazone JP đang sale nó định xúc nhưng sợ k ngon :look_down::stick:

iwobi4125

Reaction score
0
owts said:
Mình đang tiễn em này. Thím có ưng ko? Mình fix còn 2.650k
Tình trạng dây theo máy vẫn mới. Góc 9h có vệt xước lông mèo nhỏ, đánh là hết thôi.

Sent from my iPhone using vozForums
con này amazon sale con 126 $ mà ông bán lại 2m650 :surrender:

karlenko123

Reaction score
0
neutrino said:
ae cho e hỏi là con bambino dùng ổn không nhỉ? Cái kính cong của nó có vướng gì k? amazone JP đang sale nó định xúc nhưng sợ k ngon :look_down::stick:
Ổn trong tầm giá, đeo rất đẹp, nhưng to, có mấy cha tay bé tẹo, đeo con bambino ăn trọn cả cổ tay nhìn kệch cỡm vl :shame:
Sent from Xiaomi MI 5 using vozFApp

neutrino

Reaction score
0
karlenko123 said:
Ổn trong tầm giá, đeo rất đẹp, nhưng to, có mấy cha tay bé tẹo, đeo con bambino ăn trọn cả cổ tay nhìn kệch cỡm vl :shame:

Sent from Xiaomi MI 5 using vozFApp
40.5 mà to à, tay e cũng nhỏ, để hôm nòa đi test thực tế xem tn :*