Đàn ông nhất định phải có 1 chiếc đồng hồ ?

Anhlinh900

Reaction score
0
ok_online said:
Group nào thế bác? mình nhớ mẫu này là dòng luxury giá chính hãng gần 30tr, sale cũng tầm 15tr chứ làm gì có giá 10tr?
trc vừa order cho bác vozer con dòng chronometer có hơn chục củ:gach:

tonytony

Reaction score
0
tình hình là mình đang muốn mua còn orient mordem skeleton, phân vân dây da nâu với dây kim loại bạc, ko biết trẻ mà đeo dây kim loai có sao ko nhỉ. Mình sinh năm 92, mệnh kim. Ko biết mặt đồng hồ có màu xanh da trời thì tốt hay xấu.

creatlovex

Reaction score
0

mới đặt em này bên jomashop, có 299$
thích cái con này dùng titan nên nhẹ :D

Anhlinh900

Reaction score
0
tonytony said:
tình hình là mình đang muốn mua còn orient mordem skeleton, phân vân dây da nâu với dây kim loại bạc, ko biết trẻ mà đeo dây kim loai có sao ko nhỉ. Mình sinh năm 92, mệnh kim. Ko biết mặt đồng hồ có màu xanh da trời thì tốt hay xấu.
dây da tất nhiên là trẻ hơn r thím 92 vote dây da. kim thì chọn màu bản mệnh là trắng bạc hoặc thổ sinh kim chọn nâu hay vàng gì đó cũng đc xanh thì hình như ko hạp lắm thì phải:gach:
Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living

sieusieunoob

Reaction score
0
tonytony said:
Tùy gu và tùy dây nữa nha bác :) Có những loại dây kim loại lên tay nhìn rất nam tính và năng động. Dây da cũng có những sợi lên tay nhìn rất già nha bác.

Còn vụ phong thủy chả có tốt xấu gì đâu :) Cứ tin đi vì nó còn phụ thuộc nhiều yếu tố như môi trường, ngày tháng năm sinh nữa :gach: