đàn ông không thích phụ nữ chủ động có đúng không

lovelovelbaby

Reaction score
1
như tít, em thì đang bị em kia tán, chủ động nhắn tin rủ đi chơi các kiểu nhưng e toàn seen hoặc ko bấm vào mặc dù đã đọc được.

gái cũng xinh, giỏi nhà cũng khá, lần đầu gặp mặt e cũng thích cơ mà thấy gái chủ động quá tự nhiên tâm lý đâm ra không thích nữa các thím ạ.

có ai như mình không

gbpham

Reaction score
0
lovelovelbaby said:
như tít, em thì đang bị em kia tán, chủ động nhắn tin rủ đi chơi các kiểu nhưng e toàn seen hoặc ko bấm vào mặc dù đã đọc được.

gái cũng xinh, giỏi nhà cũng khá, lần đầu gặp mặt e cũng thích cơ mà thấy gái chủ động quá tự nhiên tâm lý đâm ra không thích nữa các thím ạ.
Bỏ tay ra khỏi quần đi bạn :adore:

nguyenhieuvp2k

Reaction score
0
lovelovelbaby said:

có ai như mình không
Chả qua nó ko xinh hoặc tính cách hãm l** nên mới ko thích, mấy cái chi tiết "gái cũng xinh, giỏi nhà cũng khá" chỉ là thớt thêm vào để thủ dâm tinh thần chứ gái xinh, giỏi, nhà khá nó cần đ gì phải tán ai, nó chỉ là người chọn thôi.

SONY XPERIA

Reaction score
0
gbpham said:
Bỏ tay ra khỏi quần đi bạn :adore:
Sự thật đấy fence. Hồi trước có em c3 cứ nhắn liên hồi. Đòi đi chơi nhiều lần mà lúc đó mình đang bân nên thấy phiền hà vl

lovelovelbaby

Reaction score
1
nguyenhieuvp2k said:
Chả qua nó ko xinh hoặc tính cách hãm l** nên mới ko thích, mấy cái chi tiết "gái cũng xinh, giỏi nhà cũng khá" chỉ là thớt thêm vào để thủ dâm tinh thần chứ gái xinh, giỏi, nhà khá nó cần đ gì phải tán ai, nó chỉ là người chọn thôi.
7/10 điểm thím ạ

chắc do e cũng đang tia e khác, người ta nói theo tình tình chạy chạy tình tình theo quả không bao giờ sai mà.

em nt với gái y nhưng cách crush nt với e vậy.

40tuoilayvo

Reaction score
1
Chuẩn. Tán dễ quá cũng chán. Phải đưa đẩy tí nó mới thú vị :sexy:

Gửi từ Sony G8441 bằng vozFApp

ctw_god

Reaction score
0
Em cũng đang gặp trường gợp người mình thích thì k thích mình, người k thích thì cứ nhắn tin hoài. :3

via vozForums for iPhone

lovelovelbaby

Reaction score
1
ctw_god said:
Em cũng đang gặp trường gợp người mình thích thì k thích mình, người k thích thì cứ nhắn tin hoài. :3
đồng dâm, thiệt là chán ghét cái cảm giác này, khá là khó chịu