Đàn ông 30 chưa vợ có phải có vấn đề

sting_dâu

Reaction score
0
Kennou said:
Sống chung ông bô, nhưng nhà 1/2 tiền xây của mình. Đất đai đã chuyển tên mình từ năm 30. Ông bô và má ly dị nhau từ lâu, do má làm kiếm tiền nhiều nên dần coi thường chồng. Chả hiểu phải vậy không với trước giờ tự kiếm tiền, tự sống 1 mình thấy thoải mái.
Nhà MT tiền thuê nhà ông bô dùng trang trải cuộc sống, tháng mình góp tiền nước vào thôi. Mà nhà mình cũng không bàn việc lập gia đình (trước có nhưng từ 2,3 năm nay không nhắc gì nữa).
35 là sinh năm 84 hả thím? Ở lâu quen rồi chắc cũng không muốn lấy vợ nữa

Kennou

Reaction score
0
sting_dâu said:
35 là sinh năm 84 hả thím? Ở lâu quen rồi chắc cũng không muốn lấy vợ nữa
Năm 85 bác ơi. Ừ, chắc quen sống 1 mình rồi. Chả thấy buồn gì cả. Cuối tuần thì xách xe đi chơi, ăn uống, thấy thoải mái.

duymanh777

Reaction score
0
Kennou said:
Mình 35, có vài em thích mà thật lòng chỉ muốn sống độc thân. Thấy thoải mái, muốn ăn, đi đâu cũng không ràng buộc.
P/s: Cái chính là suy nghĩ của bản thân. Vì hiện giờ sống độc thân thấy ổn nên chả muốn quen ai cả.
Như vậy là ích kỷ. Đáng lẽ tuổi này con học lớp 1 rồi . sau này ít năm nữa sẽ thấy cô quạnh :stick: tôi 31 đang lo đây

WENBIE

Reaction score
4
duymanh777 said:
Như vậy là ích kỷ. Đáng lẽ tuổi này con học lớp 1 rồi . sau này ít năm nữa sẽ thấy cô quạnh :stick: tôi 31 đang lo đây
K phải ích kỷ mà là ko thích đứa nào để cưới thì sao
31t đừng lo,fen nghe tôi lấy vợ 20t thì đám bạn cùng lứa nó chỉ có cắn dái tự vẫn thôi. H là lúc chốt hạ cho thiên hạ biết mình có thể lấy đc vợ trẻ,ngon, nước ngọt như mía lùi

Dai Viet Empire

Reaction score
0
Nhiều em cũng để ý tôi, mà để ý kiểu như tôi là thiếu gia nhà giàu có tiền ấy mà thực sự nhà tôi còn nợ nần chưa trả xong kìa. Rõ khổ, sinh ra tướng tá cao lớn, đô con cũng khổ. Cũng để ý 1 em mà nghĩ tới em đó phát hiện ra gia cảnh thực của mình thì chán buồn ko tả. Kệ, lo kiếm tiền trước, gái để sau vậy.:gach::">

Kennou

Reaction score
0
duymanh777 said:
Cũng từng nghỉ như vậy. Nhưng mà mình sống cho mình mà bác. Miễn bản thân thấy vui vẻ, không lo nghỉ, ăn uống ngủ được là tốt rồi. Giờ mình thấy sức khỏe mới là trên hết.
Còn về ông bô thì cũng thấy mình thoải mái mỗi ngày nên không nhắc gì để chuyện vợ con cả.

Dai Viet Empire

Reaction score
0
WENBIE said:
K phải ích kỷ mà là ko thích đứa nào để cưới thì sao
31t đừng lo,fen nghe tôi lấy vợ 20t thì đám bạn cùng lứa nó chỉ có cắn dái tự vẫn thôi. H là lúc chốt hạ cho thiên hạ biết mình có thể lấy đc vợ trẻ,ngon, nước ngọt như mía lùi
Thím thích đực mà cũng am tường ghê ha!:stick:

WENBIE

Reaction score
4
Dai Viet Empire said:
Nhiều em cũng để ý tôi, mà để ý kiểu như tôi là thiếu gia nhà giàu có tiền ấy mà thực sự nhà tôi còn nợ nần chưa trả xong kìa. Rõ khổ, sinh ra tướng tá cao lớn, đô con cũng khổ. Cũng để ý 1 em mà nghĩ tới em đó phát hiện ra gia cảnh thực của mình thì chán buồn ko tả. Kệ, lo kiếm tiền trước, gái để sau vậy.:gach::">
Có lien quan gì tới Nhật k ? Thím kennou cũng dân tiếng nhật

xiaohuang1989

Reaction score
0
Kennou said:
Cũng từng nghỉ như vậy. Nhưng mà mình sống cho mình mà bác. Miễn bản thân thấy vui vẻ, không lo nghỉ, ăn uống ngủ được là tốt rồi. Giờ mình thấy sức khỏe mới là trên hết.
Còn về ông bô thì cũng thấy mình thoải mái mỗi ngày nên không nhắc gì để chuyện vợ con cả.
Như anh đang là đỉnh cao của tuổi đàn ông đấy
Có kinh tế, có phong thái, gia cảnh ổn ổn thì trước 40 muốn lấy vợ thì vẫn ổn
Càng nhiều tuổi người ta càng ngại bắt đầu 1 mqh mới, nên nếu tuổi này chưa có vợ chắc ông anh ngày xưa cũng qua vài mối tình không tới đâu đúng k :D

Sent from my iPhone using https://itunes.apple.com/us/app/vozforums/id531290212?ls=1

WENBIE

Reaction score
4
Dai Viet Empire said:
Thím thích đực mà cũng am tường ghê ha!:stick:
Tôi tuy cong nhưng thấy thím 31 mà lấy vợ 20t xong chắc tôi cũng phát rồ mà thẳng lại