Dẫn gấu về ra mắt bị mọi người chê

Doris Yeh

Reaction score
0
Đọc thớt này thấy giống hoàn cảnh mình vãi. Gấu mình 1m48, bị ông bà già chê lên chê xuống vì bằng tuổi với thấp bé sau đẻ con ra không cao. Trong khi bà già mình cao đúng bằng nó đẻ ra mình với thằng em 1m75 với 1m80.

Ông bà già suốt ngày bắt bỏ, chán vcl, gần 30 tuổi đầu rồi còn bị ông bà già can thiệp bực mình vcl.

Lucianz

Reaction score
0
Doris Yeh said:
Đọc thớt này thấy giống hoàn cảnh mình vãi. Gấu mình 1m48, bị ông bà già chê lên chê xuống vì bằng tuổi với thấp bé sau đẻ con ra không cao. Trong khi bà già mình cao đúng bằng nó đẻ ra mình với thằng em 1m75 với 1m80.

Ông bà già suốt ngày bắt bỏ, chán vcl, gần 30 tuổi đầu rồi còn bị ông bà già can thiệp bực mình vcl.
Ông bà cứ lo thế chứ thể chất phần lớn là gen bố. Còn bên trong mới mang nhiều gen mẹ.
Hơn nữa các loại dưỡng chất sinh sản bây giờ tốt hơn xưa nhiều rồi. Ông nhìn bọn trẻ con tầm cấp 1-2 bây giờ đố ông biết nó bn tuổi nếu nó không nói.

Các ông lấy vợ thì phải xem gia đình vợ là quan trọng nhất.

supercup113

Reaction score
0
2lantrotdai said:
Lấy vợ mà như bạn thì là cái may mắn lớn của thằng đàn ông rồi, gia đình hòa thuận công việc hanh thông. Tầm 40 trở đi vợ chồng sống với nhau cái nghĩa ngãi mới là quan trọng nhất.
Thanh niên này bịa mà thím ơi :stick:

Hello 2015!

Reaction score
2
Yêu thì triển đi, kiếm con nào cao rồi nó cắm cho cặp sừng thì vui.

Tìm được người tâm đầu ý hợp mới khó thím ạ

Thuyết phục ông bà bô xem sao, con nít giờ nuôi mát tay cũng cao lắm đó, ko nhất thiết phải mẹ cao đâu

Hello 2015!

Reaction score
2
Yêu thì triển đi, kiếm con nào cao rồi nó cắm cho cặp sừng thì vui.

Tìm được người tâm đầu ý hợp mới khó thím ạ

Thuyết phục ông bà bô xem sao, con nít giờ nuôi mát tay cũng cao lắm đó, ko nhất thiết phải mẹ cao đâu

vivkin04

Reaction score
0
Mình có đứa em cũng m47,48 gì đó. Được cái học giỏi, qua năm tốt nghiệp bác sỹ đa khoa của đại học Y thái bình. Hi vọng nó có công việc tốt, kiếm được người chồng tốt, chứ lùn quá cũng thấy tội

dang vuadauau

Reaction score
0
nexium40mg said:
Thái Bình em ơi.

Gửi từ Nokia 6300 bằng vozFApp
Tán gái Thái Bình khó lắm phải không thím :pudency: em cũng tán 1 em mà tạch mất rồi :pudency::pudency: