(Đà Nẵng) Xin kinh nghiệm du lịch đà nẵng

HanDO

Reaction score
0
Em chào các bác,em đã từng đọc một số bài về du lịch Đà Nẵng nhưng giờ tìm hoài không thấy link cũng như muốn hỏi một số vấn đề,mong bác nào là thổ địa hoặc từng đi rồi cho em chút kinh nghiệm ạ:adore:
Em dự định sắp vào đà nẵng chơi,2 người,chi phí có 10 tr,thời gian có 7 ngày ạ.
Các bác cho em hỏi lịch trình như thế nào cho hợp lý được không?số tiền kia đủ đi hết những chỗ như chùa linh ứng,bãi biển mỹ khê,cù lao chàm,bà nà hill,ngũ hành sơn,hội an... (em dự định là thuê nhà nghỉ rẻ,ăn đồ bình dân và thuê xe máy đi thôi ạ).
các bác cho em ý kiến về lịch trình,số $ có đủ không hay ai có link gì về vấn đề này thì cho em xin ạ.em cảm ơn rất nhiều :beauty:

amberv1

Reaction score
0
Thím qua bên Hội voz đà nẵng hỏi nhé . sẵn tiện nêu thím thích ăn vặt thì tới chỗ quán ăn bánh tráng Dì Hoàng nhé ,search trên foody là thấy , ăn bao ngon nhé vì lúc nhỏ mình có ăn ở đây rồi . Xóm mình ở đó luôn:byebye: . thanks thím https://vozforum.org/showthread.php?t=1440217&page=6783

HanDO

Reaction score
0
amberv1 said:
Thím qua bên Hội voz đà nẵng hỏi nhé . sẵn tiện nêu thím thích ăn vặt thì tới chỗ quán ăn bánh tráng Dì Hoàng nhé ,search trên foody là thấy , ăn bao ngon nhé vì lúc nhỏ mình có ăn ở đây rồi . Xóm mình ở đó luôn:byebye: . thanks thím
em cũng có đọc bên đà nẵng hội,review quán ăn khá là chi tiết thím ạ,cơ mà em không tìm thấy box nào nói về địa điểm cả,với lại hơi dài nên cũng chùn không dám hỏi ạ :gach:
nếu thím có kinh nghiệm thì truyền lại cho em nhé:beauty::beauty::beauty:

hau2606

Reaction score
0
đà nẵng có méo gì đâu mà mấy chú thích đến đó du lịch thế nhỉ

pal005

Reaction score
0
hau2606 said:
đà nẵng có méo gì đâu mà mấy chú thích đến đó du lịch thế nhỉ
Thì cũng phải đi rồi mới biết Đn không có gì chứ

HanDO

Reaction score
0
candylove said:
hòi gì hỏi luôn đi thím biết mới tl chứ
thím ơi,em hỏi lịch trình vào đó chơi bời sao cho hợp lý nhất cũng như chi tiêu tầm nào thì vừa đủ ý ạ:adore::adore::adore:

langtu1993dn

Reaction score
0
amberv1 said:
Thím qua bên Hội voz đà nẵng hỏi nhé . sẵn tiện nêu thím thích ăn vặt thì tới chỗ quán ăn bánh tráng Dì Hoàng nhé ,search trên foody là thấy , ăn bao ngon nhé vì lúc nhỏ mình có ăn ở đây rồi . Xóm mình ở đó luôn:byebye: . thanks thím https://vozforum.org/showthread.php...0217&page=6783
bà hoàng không ngon bằng bà Hoa hay bà gì đi thẳng vào xí đó.. Bánh nướng chín hơn, bate ngon hơn :byebye:

langtu1993dn

Reaction score
0
HanDO said:
thím ơi,em hỏi lịch trình vào đó chơi bời sao cho hợp lý nhất cũng như chi tiêu tầm nào thì vừa đủ ý ạ:adore::adore::adore:
đồ ăn đà nẵng bao rẻ... hỏi đi e trả lời cho :byebye:

register_lannua

Reaction score
0
HanDO said:
Em chào các bác,em đã từng đọc một số bài về du lịch Đà Nẵng nhưng giờ tìm hoài không thấy link cũng như muốn hỏi một số vấn đề,mong bác nào là thổ địa hoặc từng đi rồi cho em chút kinh nghiệm ạ:adore:
Em dự định sắp vào đà nẵng chơi,2 người,chi phí có 10 tr,thời gian có 7 ngày ạ.
Các bác cho em hỏi lịch trình như thế nào cho hợp lý được không?số tiền kia đủ đi hết những chỗ như chùa linh ứng,bãi biển mỹ khê,cù lao chàm,bà nà hill,ngũ hành sơn,hội an... (em dự định là thuê nhà nghỉ rẻ,ăn đồ bình dân và thuê xe máy đi thôi ạ).
các bác cho em ý kiến về lịch trình,số $ có đủ không hay ai có link gì về vấn đề này thì cho em xin ạ.em cảm ơn rất nhiều :beauty:
ngoại trừ bà nà và cù lao chàm tốn 700k/vé thì mấy chỗ kia vé ko đáng kể, chủ yếu là ăn uống thôi, đồ ăn cũng ko mắc đâu, bà nà mà ăn uống, chơi bời thả ga thì cũng tốn đáng kể đấy :shame: