[Đà Nẵng] Thím nào đã đang ở Đà Nẵng vào đây chém gió cho vui nào

Mascherano

Reaction score
0
Last Updated 22-05-2015 at 23:52
Topic lành mạnh k bàn về chính trị, sex, k quy phạm nội quy, tổ lái các kiểu. Đặc biệt dành cho các thím đang FA :sexy:
p/s: topic này chém gió trên trời dưới đất là nhiều nên mặc dù có 1 thread Đà Nẵng hội ở box offline nhưng mình vẫn lập ở đây vì tránh làm loãng thread bên kia và vì f17 cũng là box chuyện trò linh tinh nên mình nghĩ tạo ở đây sẽ hợp lý hơn. Mong mod xem xét đừng del thread này. Mình xin chân thành cảm ơn
:byebye:

Thông báo về lần off đầu tiên của thread (23/5/2015)

Chúc mấy thím đi off vui vẻ

Topic lành mạnh k bàn về chính trị, sex, k quy phạm nội quy, tổ lái các kiểu. Đặc biệt dành cho các thím đang FA :sexy:
p/s: topic này chém gió trên trời dưới đất là nhiều nên mặc dù có 1 thread Đà Nẵng hội ở box offline nhưng mình vẫn lập ở đây vì tránh làm loãng thread bên kia và vì f17 cũng là box chuyện trò linh tinh nên mình nghĩ tạo ở đây sẽ hợp lý hơn. Mong mod xem xét đừng del thread này. Mình xin chân thành cảm ơn
:byebye:

Thông báo về lần off đầu tiên của thread (23/5/2015)
vikdan_106 said:
mình nói về vụ off ngày mai nha
giờ hẹn: 18h đi, cho mấy bác nào đi làm cả thứ 7 về kịp tắm rửa :beauty:
địa điểm: mình định hẹn chỗ quán nhậu nào đó, kiểu gần như sĩ mai, nói chung là ta hẹn nhau ở bên chân cầu sông hàn, bên bờ đông nha, tức là phía quận sơn trà ấy
lịch trình: - ăn nhậu chống đói (ai uống được thì uống, ko ép)
- kara, yêu cầu ai cũng phải hát hết :ah:
- còn sức thì sẽ đi tăng 3 tráng miệng trước khi ngủ = trứng vịt lộn/ yoghurt muối/ ốc hút chân cầu trần thị lý :beauty:
Chúc mấy thím đi off vui vẻ

dontxiaolin.5

Reaction score
0
đang bí chỗ mới để cuối tuần đi cf, thím nào có chỗ nào thì gt phát nào

Mascherano

Reaction score
0
dontxiaolin.5 said:
đang bí chỗ mới để cuối tuần đi cf, thím nào có chỗ nào thì gt phát nào
thím ở chỗ nào có gì ae giao lưu :sexy:

dontxiaolin.5

Reaction score
0
Mascherano said:
thím ở chỗ nào có gì ae giao lưu :sexy:
ở ngã tư đèn đỏ ĐBP,tiện thể có team câu lông nào k nhỉ, mình mới tập đánh:sexy:

TheSunOfVN

Reaction score
0
Em mới chuyển về ĐN đc nữa năm :gach: thím nào gt em quán cf nào đẹp đẹp để ghé với nào. Em thì thích mỗi quán Nia đường Phan Thành Tài do ở đó có hồ cá và khá mát :byebye:

[W]inter [B]lues

Reaction score
0
TheSunOfVN said:
Em mới chuyển về ĐN đc nữa năm :gach: thím nào gt em quán cf nào đẹp đẹp để ghé với nào. Em thì thích mỗi quán Nia đường Phan Thành Tài do ở đó có hồ cá và khá mát :byebye:
e hay ngồi free man thím :sexy: chỗ nguyễn chí thanh thì phải

dontxiaolin.5

Reaction score
0
TheSunOfVN said:
mình toàn đi cf vỉa hè thôi, mấy quán sang trọng ít vào :surrender::surrender:

TheSunOfVN

Reaction score
0
[W]inter [b]lues said:
e hay ngồi free man thím :sexy: chỗ nguyễn chí thanh thì phải
Thank thím :byebye: hôm nào anh em giao lưu :byebye:
dontxiaolin.5 said:
mình toàn đi cf vỉa hè thôi, mấy quán sang trọng ít vào :surrender::surrender:
Cũng không phải sang trọng gì lắm :D quán vỉa hè thì em hay ngồi Long - 123 Lê Lợi, điểm chung là đa phần đông, em lại thích yên tĩnh hơn :adore: