[Đà Nẵng] Cùng chia sẻ mức lương của ae 2019-2020

duytqt

Reaction score
0
F.bomner said:
Ăn lương cty Sài Gòn. Mỗi 2 tuần về onsite ĐN 3 ngày, đối tác ĐN trả 40tr/tháng, cưa đôi với công ty. Đang kiếm người đào tạo cắm hẳn ngoài đó mà kiếm chưa ra. Nhân lực mảng tư vấn, xây dựng địa phương ĐN trash vk. :go::go::go:
Xây dựng có liên quan MEP không bác ?

haht10

Reaction score
0
F.bomner said:
Ăn lương cty Sài Gòn. Mỗi 2 tuần về onsite ĐN 3 ngày, đối tác ĐN trả 40tr/tháng, cưa đôi với công ty. Đang kiếm người đào tạo cắm hẳn ngoài đó mà kiếm chưa ra. Nhân lực mảng tư vấn, xây dựng địa phương ĐN trash vk. :go::go::go:
Em làm XD đây bác, có gì truyền dạy ko mở lối cho e thoát nghèo với :byebye:

kyniemht

Reaction score
0
thaiquangviet said:
cty nào thế a ơi :sosad:
Mình ko public ở đây được.
Thực sự quan tâm thì ib mình.
Bọn mình có chi nhánh ở cả HCM, HN, ĐN, Đà lạt, công ty cũng mới nên còn rất nhiều room để phát triển.

goldenboy07

Reaction score
0
24 tuổi mới xin vào Ngân hàng 6 củ rưỡi thử việc, cảm thấy lesor quá. Các winner đà nẵng có job gì làm thêm cho em tham gia với

TiEu.MaN.tHaU

Reaction score
0
Aragon998811 said:
chém gió, ae ĐN nào vào xác nhận coi, ko tin ĐN mà rẻ vậy:gach:
Trước ngõ tui vẩn ăn bánh canh 10 ngìn, không tin add zalo mai tui quay video cho :sosad:

FA.ke.tao

Reaction score
0
teemo said:
Năm 2015 mình mở topic này: vozforum.org/showthread.php?t=4271184
Thấy ae chia sẻ có vẻ rất chân thật và nhiệt tình
Sau 4 năm giờ tình hình như nào rồi các mike french?
Mình Cơ điện kn 5 năm mà có 16m, phải đi công trình. Không biết đến khi nào mới giàu nổi đây các fen. Định tách ra nhận riêng làm nhưng đang đợi thời.
Các anh em Đà Nẵng vào chia sẽ nào, nhất là ae mới ra, có anh nào cũng ngành hướng cho hướng đi

Các voz HCM, Hà Nội đừng vào khoe lương 2-3-4k$ nhé, các Vozer 1m8 20cm cũng vậy. Thớt lập ra cho ae nghèo hèn Đà Nẵng và miền Trung chia sẻ, nếu có cơ hội giúp đỡ nhau thôi
Tôi cũng làm cơ điện ở DN, anh làm chỗ nào vậy?
Mà anh chưa chia sẻ mức lương của anh nữa .

SouTong

Reaction score
1
ChayhosoFVG said:
Vậy phen thấy nhục như Chó sao không im mồm chịu đựng, nằm gầm chạn còn sủa to làm gì? :look_down:
:rofl::rofl::rofl: sao tôi chả thấy nhục nhỉ :rofl::rofl:. À kiếm ăn ở ĐN được nhiều không qua cứu thằng đồng hương xù 200k kìa :rofl:

ChayhosoFVG

Reaction score
0
SouTong said:
:rofl::rofl::rofl: sao tôi chả thấy nhục nhỉ :rofl::rofl:. À kiếm ăn ở ĐN được nhiều không qua cứu thằng đồng hương xù 200k kìa :rofl:
Đâu đâu? Bảo nó nổ stk tôi bắn cho 200k, nó xù tiền phen à? Mất 1 ngày công trông nhà nghỉ cho mẹ vợ cũng xót lắm chứ bộ. :sosad:
Gửi từ SM-N960F bằng vozFApp

SouTong

Reaction score
1
ChayhosoFVG said:
Đâu đâu? Bảo nó nổ stk tôi bắn cho 200k, nó xù tiền phen à? Mất 1 ngày công trông nhà nghỉ cho mẹ vợ cũng xót lắm chứ bộ. :sosad:
Uhm nó dân Nghệ An mình đó. Chơi sao để cả Voz nó chửi xấu mặt xứ Nghệ :shame: