Đã có quá nhiều sai lầm, mong được giúp đỡ.

dungs2xuyen

Reaction score
0
ArterNis said:
Khi trải qua nhiều thứ trong cuộc đời, thì con người học đc chữ nhẫn và nhịn là tốt hơn.

Giải quyết mọi thứ vs cái đầu lạnh nó hiệu quả hơn là nóng :) Thôi chúc NAE quay về làm lại cuộc đời thuận lợi nhá.
Cảm ơn anh. Chúc anh vui vẻ và thành công trong cuộc sống.
Gửi từ HMD Global Nokia 3.1 bằng vozFApp

tinhyeucuatoi182

Reaction score
0
dungs2xuyen said:
Nhiều khi nghĩ đã ko trắng soi gương dc, hay là nên làm đen bóng.

đừng làm đen bóng bác ơi, đã rút chân ra thì đừng thò lại vô nữa, lấy giấy trắng mà che, biết là sẽ lòi thôi, nhưng mà lòi mình lại che lại. chỉ cần nhớ mình đã có số trên người, cố gắng mà làm người tốt. đời nó chỉ bạc với thằng lười thôi , dân nghệ an mình cục súc nhưng chịu khó chịu khổ, cố gắng bác ạ. cố lên

ryajautb

Reaction score
35
Bác làm phụ hồ thì may ra. Chứ bác dân Nghệ An bt đã nhiều công ty ko nhận rồi, bác lại mới ra trại lại càng khó gấp đôi.

- Hy vọng bác kiếm dc việc làm, để không quay lại con đường cũ

dungs2xuyen

Reaction score
0
tinhyeucuatoi182 said:
đừng làm đen bóng bác ơi, đã rút chân ra thì đừng thò lại vô nữa, lấy giấy trắng mà che, biết là sẽ lòi thôi, nhưng mà lòi mình lại che lại. chỉ cần nhớ mình đã có số trên người, cố gắng mà làm người tốt. đời nó chỉ bạc với thằng lười thôi , dân nghệ an mình cục súc nhưng chịu khó chịu khổ, cố gắng bác ạ. cố lên
Cảm ơn anh. Nghe đôi lời tâm sự của anh, dù là mạng ảo, nhưng khoé mắt cay cay. Tôi chỉ dám lên đây viết đôi dòng xem như là tâm sự cũng vơi bớt nhiều anh ạ. Chúc anh sức khoẻ và thành công trong cuộc sống!

dungs2xuyen

Reaction score
0
suzukyviva said:
chạy grap xem dc k?
Ko dc bác ơi. Ko có xác nhận hạnh kiểm với quan trọng hơn là em ko có xe máy. Hì

Ivan_Ibaraki

Reaction score
0
Nhờ cán bộ quản lý xin việc gì đó làm tạm, chờ xoá án tích rồi tự thân bay nhảy. Cơ mà phải giữ chữ tín với ông ấy nhé

Sent from my iPhone using vozForums

dungs2xuyen

Reaction score
0
minhquan.nguyen said:
Bác làm phụ hồ thì may ra. Chứ bác dân Nghệ An bt đã nhiều công ty ko nhận rồi, bác lại mới ra trại lại càng khó gấp đôi.

- Hy vọng bác kiếm dc việc làm, để không quay lại con đường cũ
Vâng em cảm ơn bác động viên. Em xoay xở đến hết năm nay thôi. Ra năm hết án treo em đi Đài hoặc đi Macao ạ.

tinhyeucuatoi182

Reaction score
0
dungs2xuyen said:
Cảm ơn anh. Nghe đôi lời tâm sự của anh, dù là mạng ảo, nhưng khoé mắt cay cay. Tôi chỉ dám lên đây viết đôi dòng xem như là tâm sự cũng vơi bớt nhiều anh ạ. Chúc anh sức khoẻ và thành công trong cuộc sống!

bác quên dân mình đi đâu cũng có hội đồng hương à, thử tìm hội đồng hương xem, lên đấy chỉ cần mình giữ chữ tín thì mọi ng sẽ giúp, chúc bác sớm thoát cảnh khốn khó