kbhn

Reaction score
0
Thằng thớt đa nhân cách hả bây !

TinFeeling said:
Sau 3 năm lột chuối bắn bi cũng có đứa tỏ tình với em các bác ạ, khổ nổi ngay ngày 1/4, nó bảo nó thật lòng, em nghe nó nói cũng xuôi xuôi rồi. Làm sao để thoát khỏi tình huống này đây các bác? Nhỡ ngày mai nó bảo đùa em chả biết làm sao :((

TinFeeling

Reaction score
0
FANTHEKOPandFEDEX said:
Sau cơn mưa trời lại nắng :)
Riviu hiện tại đi thớt ơi. :ah:
Nick nhiều đứa dùng quáaaaaaaaaaa
*Hiện tại
Cũng gần 3 năm trôi qua rồi, tui giờ là 1 thằng ất ơ có việc làm cũng gọi là ổn định, lương đủ sống, mỗi tháng cũng dư ra được 500k để xã stress. Còn về Q.A thì tui đã mất liên lạc cũng khá lâu, chả biết giờ nhỏ ra sao, có khi giờ đang doggy với chàng nào cũng nên. Nha Trang tuy nhỏ nhưng gặp được nhau rất là khó, cũng có vài lần cố tình tui chạy sang nhà nhỏ, vẫn ngôi nhà đó con đường đó nhưng không còn nhỏ ở đó, thấy cũng buồn mà thôi cũng kệ, kỉ niệm thì giữ lại nhưng quá khứ thì phải cho qua. Mà cái định mệnh tui đ thể nào cho qua được cái quá khứ này, tiếc cho 1 thời thanh xuân ngây dại. Quả là ông bà ta luôn đúng “mày không ăn thì thằng khác nó ăn.” (bắn má thằng nào ăn). Tui cũng có thử với vài cô gái khác, không bót bằng í nhầm không có cảm giác như nhỏ. Cũng vui đó, bồi hồi đó, rung động đó nhưng không như với nhỏ. Cuộc sống cứ trôi qua êm đềm thế thôi, cũng chả có biến cố nào gọi là to lớn xảy đến với tui. Chả nhẽ lại review mấy cái cảnh tui đi xã stress cho mấy bác đọc…

xboi87

Reaction score
1
Đm ko fang thì sao mà nó nhớ đc, phải roi vọt mới nhớ lâu chứ :sexy::sexy:

Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

RevelTran2

Reaction score
0
Đậu moá hơn 3 năm r nhể. Buồn vc QA ơi!!!!! :adore: :adore: :adore: :sad: :sad: :sosad: :sosad: :sosad:

xboi87

Reaction score
1
TinFeeling said:
Nick nhiều đứa dùng quáaaaaaaaaaa
*Hiện tại
Cũng gần 3 năm trôi qua rồi, tui giờ là 1 thằng ất ơ có việc làm cũng gọi là ổn định, lương đủ sống, mỗi tháng cũng dư ra được 500k để xã stress. Còn về Q.A thì tui đã mất liên lạc cũng khá lâu, chả biết giờ nhỏ ra sao, có khi giờ đang doggy với chàng nào cũng nên. Nha Trang tuy nhỏ nhưng gặp được nhau rất là khó, cũng có vài lần cố tình tui chạy sang nhà nhỏ, vẫn ngôi nhà đó con đường đó nhưng không còn nhỏ ở đó, thấy cũng buồn mà thôi cũng kệ, kỉ niệm thì giữ lại nhưng quá khứ thì phải cho qua. Mà cái định mệnh tui đ thể nào cho qua được cái quá khứ này, tiếc cho 1 thời thanh xuân ngây dại. Quả là ông bà ta luôn đúng “mày không ăn thì thằng khác nó ăn.” (bắn má thằng nào ăn). Tui cũng có thử với vài cô gái khác, không bót bằng í nhầm không có cảm giác như nhỏ. Cũng vui đó, bồi hồi đó, rung động đó nhưng không như với nhỏ. Cuộc sống cứ trôi qua êm đềm thế thôi, cũng chả có biến cố nào gọi là to lớn xảy đến với tui. Chả nhẽ lại review mấy cái cảnh tui đi xã stress cho mấy bác đọc…
Thím ko có cách nào để tìm e ấy à, hay là tình cảm ko đủ sâu đậm nữa để đi tìm, buồn thím quá:shame:
Gửi từ Quốc Thoại bằng vozFApp

LD1luv

Reaction score
0
Thế tao lại phải kéo à

Gửi từ Philips S337 bằng vozFApp