Cứu em vừa bị lừa dự án này 800 tr

levisak

Reaction score
0
Mà theo dõi thớt nãy giờ sao thấy ít ai tư vấn pháp lý quá vậy ha? Bàn về điều khoản hợp đồng của thớt có vẻ như bất hợp lý khoản quyền đơn phương chấp dứt hợp đồng của bên A mà không xét đến quyền lợi bên B. Sao lại có chuyện vì thớt không đóng tiếp 2 kỳ cuối mà có quyền từ chối thỏa thuận chi trả lại cho bạn? Ngay điểm này có vấn đề mà bạn vẫn ký, nộp tiền đến 2 kỳ nữa thì cũng tài.
Nên show hợp đồng lên đây hoặc muốn giữ tính riêng tư thì nên gom nhóm bị lừa lại, gấp rút gặp luật sư người ta nghiên cứu rồi tư vấn.
Muốn lấy lại tiền thì phải khởi kiện hợp đồng, tòa tuyên bố hợp đồng vô hiệu cái đã.

Gửi từ Sony G8342 bằng vozFApp

talaai1312_ver2

Reaction score
0
Golden-Frieza said:
Search thớt ông này đã tạo thì như thớt này cũng chỉ là để troll bọn bị lừa thì phải :lmao:.

Đéo hiểu sao ở đâu ra những thằng hay lên voz lập thớt nhảm không biết mục đích của bọn này là vì rảnh :lol: hay vì sinh viên trường báo đang muốn thực tập làm content :gach:
Công nhận, đọc mấy comment gần đây trong page này thì chả có gì như người mất của cả, thậm chí còn bố đời hơn :sexy:

Tre___Trau

Reaction score
0
để ý thằng thớt này văn phong nó giống thằng LG chuyên lập thớt nhảm bên tinhte và một site voz clone không tiện nói ra tên

chuyên lập thớt nói về các số tiền mấy trăm triệu mục đích gây war,thớt này không thấy ai gây nhau nên nó tự kiếm kèo chửi nhau với ông kia

cái thớt "có 200tr có nên về quê làm ruộng ?" bên tinhte cũng do nó lập,kết quả là dẫn đến cuộc chiến Sói vs Plan aka Soutong xạo lol nhất voz,kéo dài từ tinhte về đến voz

levisak

Reaction score
0
talaai1312_ver2 said:
Công nhận, đọc mấy comment gần đây trong page này thì chả có gì như người mất của cả, thậm chí còn bố đời hơn :sexy:
Nếu là thật thì cũng dễ hiểu thôi, tâm lý ai cũng không thừa nhận cái sai của mình đâu, và còn trong lúc nôn ruột, tay run, hàm đánh lô tô vì tích lũy cả đời sắp mất. Chưa kể nguồn tiền đầu tư có từ đâu, có vốn vay mượn người thân, bạn bè trong đó nữa càng chết.
Gửi từ Sony G8342 bằng vozFApp

dinhnhan

Reaction score
0
talaai1312_ver2 said:
Thì nó kêu mới trúng btc, btc thì mới nhân đôi, 800tr là 30k hơn. Mà kêu bỏ qua vậy ít nhất phải ăn đc tầm 200k thì mới coi như ko có. => ít nhất nó đầu tư 200k. Mà vậy thì ....

I'mWis

Reaction score
0
dinhnhan said:
Thì nó kêu mới trúng btc, btc thì mới nhân đôi, 800tr là 30k hơn. Mà kêu bỏ qua vậy ít nhất phải ăn đc tầm 200k thì mới coi như ko có. => ít nhất nó đầu tư 200k. Mà vậy thì ....
Đéo nói chuyện với m , close thớt
Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

Golden-Frieza

Reaction score
0
Tre___Trau said:
để ý thằng thớt này văn phong nó giống thằng LG chuyên lập thớt nhảm bên tinhte và một site voz clone không tiện nói ra tên

chuyên lập thớt nói về các số tiền mấy trăm triệu mục đích gây war,thớt này không thấy ai gây nhau nên nó tự kiếm kèo chửi nhau với ông kia

cái thớt "có 200tr có nên về quê làm ruộng ?" bên tinhte cũng do nó lập,kết quả là dẫn đến cuộc chiến Sói vs Plan aka Soutong xạo lol nhất voz,kéo dài từ tinhte về đến voz

Rõ ý đồ của nó là gây war rồi còn mục đích của nó là gì thì chưa rõ.

Khả năng tâm hồn của nó méo mó thường thích những thứ như vậy hoặc nó là bác sĩ chữa về huyết áp thích gây war để mọi người bị tăng xông mà tăng huyết áp :gach:

Cơ bản nếu ai tin vào những comment của nó dễ bị kích động mà chửi nó thật.

Nhưng lên voz nhiều những loại lập thớt nhảm như thế này gặp nhiều và gặp thì ig hoặc cho bọn nó không đáng để bận tâm coi nó như 1 con người bình thường thì sẽ đỡ hơn.

HetTienDongThue

Reaction score
0
VLXDTTNTNK said:
Cái đó em nói tránh nói giảm bác thông cảm , chứ mọi thông tin em đưa ra , ko sai lệch 1 chút nào , mấy bác bên group face lúc đầu cũng thế , sau em mời lên đi dự án thì có cái nhìn khác , em ko chê tiền , em có tiền tỷ em gom hết , chỉ là nguồn lực mình yếu quá , mà bên em 1 cặp có 178tr đã vat , mấy bác vozer có chút dành dụm đầu tư ngắn hạn cũng tốt mà , cấp giấy chứng nhận sở hữu đàng hoàng chứ ko đâu bác .
Chưa kể cty đâu phải ko có tiếng nói về ngành bđs đâu bác

Được gửi từ iphone 7 plus - vozForums
Inbox mình thông tin nha thím