Cuối cùng thì Diablo 4 cũng mắt ra mắt.

Mr.Cigar

Reaction score
0
biglaps said:
Chắc đợi Sylvana chết rồi cho sập WOW là vừa, chuyển qua diablo engine vừa mới, đồ họa ngon chả sướng hơn :sexy:
WOW giờ đồ họa đẹp vcl bạn ơi, chẳng qua map cũ quá nhiều bọn nó ko có nhân lực tút tát lại thôi. Những khu vực nào may mắn đc xuất hiện trong quest line của xpac mới thì Blizz nó mới tân trang lại chút. Chứ những area mới tinh thì top notch trong nhánh mmorpg luôn

Sexy Kiss

Reaction score
0
Arthas Menethil said:
tạm thời nghe kế hoạch kiểu bản 3 thôi bán game gốc sau bán vật phẩm trang trí này nọ rồi expansion, chắc cũng làm mấy phát kiểu nero pack bên d3
thì bản Exp nào của WOW cũng có class mới với race mới map mới là ez $20 - $40. :shame: Tuyệt chiêu này thì ko mới nhưng sẽ ko bao giờ là cũ. :sexy:

KenaKnight

Reaction score
0
Cá nhân mình mong đợi nhất ở bản 4 này là world boss, hy vọng là 1 số world boss sẽ khó nuốt và yêu cầu tính chiến thuật dành cho clan raid lúc đó không biết phê cỡ nào khi đập con boss trong 1-2h

blackhole200294

Reaction score
0
KenaKnight said:
Cá nhân mình mong đợi nhất ở bản 4 này là world boss, hy vọng là 1 số world boss sẽ khó nuốt và yêu cầu tính chiến thuật dành cho clan raid lúc đó không biết phê cỡ nào khi đập con boss trong 1-2h
Raid như wow nhé, try hard cả tháng :shame:
via vozForums for iPhone

Arthas Menethil

Reaction score
0
Sexy Kiss said:
thì bản Exp nào của WOW cũng có class mới với race mới map mới là ez $20 - $40. :shame: Tuyệt chiêu này thì ko mới nhưng sẽ ko bao giờ là cũ. :sexy:
2 năm 1 bản cho đỡ daed chắc cũng dc

KenaKnight said:
Yên tâm thanh niên, game mới ra chắc chắn sẽ đánh đết nổi 1 số con end game mấy độ khó cuối

Game dựa nhiều vào item nên chắc loot cũng ko khó như thời d3 mới ra, chủ yếu chắc là mystic chỉ đeo dc 1 nhưng mang 4 effect.

KenaKnight

Reaction score
0
blackhole200294 said:
Raid như wow nhé, try hard cả tháng :shame:

via vozForums for iPhone
Như wow thì quá mức rồi giả dụ raid boss kiểu đó trong hc thì đảm bảo có ông rage đập nát máy :sure:

sm111

Reaction score
0
Chơi từ hồi D1 đến D3

D1: hồi đó còn nhỏ nên cảm giác nó hồi hộp vkl các bác ạ
Đồ họa D3 thời đó thuộc dạng đỉnh cmnr , chơi đi chơi lại ko chán

D2: lần đầu cầm mua đc cái đĩa D2 cảm giác nó lâng lâng vkl. ngồi cắm đĩa vào cài game, vẫn cảm giác hồi hộp lúc vào đánh boss, nhất là con boss act 2, đánh khó chịu vcc

D3: Dù lúc này sắp ra trường, nhưng mấy đứa vẫn rủ nhau canh giờ để down game về, ngày đầu tiên chơi over cmn night luôn. farm đồ, gõ boss và cả lũ lóp ngóp ở act 1 cả tháng. sau đó lên act 3

sau 1 thời gian đổi buid DH tank LOH, lần đầu Finish story game

Từ đó là quãng đường đi làm trader bán đồ =))

Arthas Menethil

Reaction score
0
2 loại rune là condition và effect, thấy kết hợp ra rất nhiều playstyle khác nhau đa dạng như thế này mà nhiều người chưa gì đã chửi rồi

biglaps

Reaction score
0
Arthas Menethil said:
2 loại rune là condition và effect, thấy kết hợp ra rất nhiều playstyle khác nhau đa dạng như thế này mà nhiều người chưa gì đã chửi rồi

Mình chỉ chửi cái D3 thôi, cái 4 này ngon đấy, nhưng chắc lúc đó cũng chả chơi vì bận cày Bannerlord rồi :look_down: