Cuối cùng thì Diablo 4 cũng mắt ra mắt.

hoangkent17

Reaction score
0
blackhole200294 said:
Mới bỏ poe đc 1 năm vì hết wtfast
back lại d3 hay chơi median xl nhỉ, xem trailer thấy phê quá mà đồ hoạ cũ kĩ chưa thẩm đc

via vozForums for iPhone
Mình còn đang cày lại d2 LOD này. Game bánh cuốn mỗi tội đồ họa cũ quá thôi :byebye:
D3 chơi đc 2 ngày xong chán :chaymau:
Được gửi từ iPhone X - vozForums

ceoVHH

Reaction score
0
Tại sao trong D3 mấy con quỷ nó gọi mình là nephalem ta? Đáng lẽ thế hệ sau sẽ mất hết sức mạnh nephalem chứ

findan

Reaction score
0
ceoVHH said:
Tại sao trong D3 mấy con quỷ nó gọi mình là nephalem ta? Đáng lẽ thế hệ sau sẽ mất hết sức mạnh nephalem chứ

sau khi worldstone bị hủy thì ko còn kiềm được sức mạnh nephalem nữa nên thế hệ Char trong D3 dc gọi là nephalem chắc dọn đường cho đống novel sequel

lacikonyha

Reaction score
0
Cái d4 này hot nhỉ, chứng tỏ nhiều fan với antifan
Hôm qua lướt voz thấy quoảng cáo 2020-12-31 có d4 hí hửng click vào hoá ra bọn bán game bố láo viết thế để người ta đặt

via vozForums for iPhone

2chai1lit

Reaction score
0
Quay đi quay lại mình vẫn thích đồ hoạ và phong cách của dòng Diablo, kể cả D3, dù nội dung endgame nghèo nàn, lạm phát dmg, nhưng mình vẫn thích
cảm giác skill đẹp, tạo hình nhân vật đẹp, cảm giác chỉnh chu và cảm giác này mình lại thấy ở D4. Ngay cả PoE, mình đánh giá cao nội dung, sự đa dạng, đã thử chơi mấy lần nhưng không thể nào nuốt được cái đồ hoạ với cái animation, chơi tý là chán. Haizz, tóm lại là fanboy Diablo, chờ D4 từng ngày

Sexy Kiss

Reaction score
0
2chai1lit said:
Quay đi quay lại mình vẫn thích đồ hoạ và phong cách của dòng Diablo, kể cả D3, dù nội dung endgame nghèo nàn, lạm phát dmg, nhưng mình vẫn thích:rofl: cảm giác skill đẹp, tạo hình nhân vật đẹp, cảm giác chỉnh chu và cảm giác này mình lại thấy ở D4. Ngay cả PoE, mình đánh giá cao nội dung, sự đa dạng, đã thử chơi mấy lần nhưng không thể nào nuốt được cái đồ hoạ với cái animation, chơi tý là chán. Haizz, tóm lại là fanboy Diablo, chờ D4 từng ngày
D3 về gameplay đã đập chết tươi con POE rồi thời đại nào rồi còn 3 cái gameplay đi gõ đầu quái nữa.

coosride

Reaction score
0
Sexy Kiss said:
D3 về gameplay đã đập chết tươi con POE rồi thời đại nào rồi còn 3 cái gameplay đi gõ đầu quái nữa.
Thì người ta vẫn chơi rần rần đấy thôi

via vozForums for iPhone

Propofol

Reaction score
0
D3 mới có patch mới, ngày 15 có season chắc vào chơi Necro quẩy tí chờ RDR2 lên steam

dungnm13

Reaction score
0
Mới mua D3 chơi sau vài năm chơi POE. Có clan nào cho newbie không? Cho mình xin một slot với.