cuối cũng cũng chia tay sau 2 năm hy vọng

Dragon_IP5

Reaction score
0
ruandeyu said:
Tôi yêu con bé này 2 năm. Cũng xác định cưới nó, cuối năm ngoái nó vay tôi 20m bảo nó mới cho bạn nó vay tiền mà bây giờ cần nhập hàng để bán trước tết vì nó có cửa hàng đồ gốm ở Thái Hà. Nó hẹn 1 tháng thì trả mà dm cầm 20m xong thì qua tết nó té luôn, chặn fb, ko nghe đt, nt ko trả lời, lên nhà tìm ko ra gặp. Thôi mình đưa tiền nó ko giấy tờ gì thì đành chịu chứ ko làm gì được .
Đúng là quê Thanh Hóa, ko đứa nào đáng tin cả. Dm nó giờ vẫn cứ nhởn nhơ thế, một năm khóa fb vài lần. Mình nghĩ chắc nó lừa vài người rồi. Thôi coi như mình đen, gặp loại ko ra gì.

Gửi từ HUAWEI INE-LX2 bằng vozFApp
Ông cũng giống giống tôi , tôi yêu nó quen nó , lúc đó nó nợ ngta 5tr ngày đóng lãi 50k . Thương nó đưa tiền cho nó trả nợ trước , sau này lại nói xe hư mượn tôi thêm 2 3 triệu gì đó. Sau này tôi lục đục với nó ct xóa nợ hết coi như ko nợ nần gì nhau . 1 thời gian sau tôi nhớ nó và quay lại , tôi bệnh nó ko biết , tôi gợi ý anh bị ... nhưng chủ yếu nó vẫm mượn tôi tiền 1tr2 1tr3 gì đó rồi im luôn .Tôi chán nản ko nói tới chia tay trong im lặng . Cuối cùng vào fb nó như oán trách tôi bỏ rơi nó vậy . Đm thiệt muốn lôi đầu nó ra chửi nhưng thôi loại người như nó nói nhiều cũng thế :go::go:

khoanhuynh97

Reaction score
0
Khuyên thì dễ thôi nhưng không nằm trong hoàn cảnh đó thì không thể hiểu được...Thôi, bắt tay nào người anh em cùng cảnh ngộ..!
Sent from LGE LGM-G600L using vozFApp

anhtuan6694

Reaction score
6
Dragon_IP5 said:
Ông cũng giống giống tôi , tôi yêu nó quen nó , lúc đó nó nợ ngta 5tr ngày đóng lãi 50k . Thương nó đưa tiền cho nó trả nợ trước , sau này lại nói xe hư mượn tôi thêm 2 3 triệu gì đó. Sau này tôi lục đục với nó ct xóa nợ hết coi như ko nợ nần gì nhau . 1 thời gian sau tôi nhớ nó và quay lại , tôi bệnh nó ko biết , tôi gợi ý anh bị ... nhưng chủ yếu nó vẫm mượn tôi tiền 1tr2 1tr3 gì đó rồi im luôn .Tôi chán nản ko nói tới chia tay trong im lặng . Cuối cùng vào fb nó như oán trách tôi bỏ rơi nó vậy . Đm thiệt muốn lôi đầu nó ra chửi nhưng thôi loại người như nó nói nhiều cũng thế :go::go:
thím bị nó lợi dụng nhiều quá nhưng tôi cũng dính rồi :sexy::sexy:

Makoto Itou

Reaction score
0
Như vậy lại tốt.Nhiều đứa ko hài lòng ny nhưng ở lại như một thói quen.Đến lúc cưới hay đi xa mới vỡ lỡ thì càng mệt mỏi cho đôi bên.

PVirus

Reaction score
0
Chia buồn cùng a. Rồi a cũng sẽ sớm tìm được người thích hợp hơn.

Người ta thường bảo trong cái rủi thường có cái may nhưng cái khó là làm sao để thấy được cái may đó
)

Dragon_IP5

Reaction score
0
anhtuan6694 said:
thím bị nó lợi dụng nhiều quá nhưng tôi cũng dính rồi :sexy::sexy:
Yêu mà bác , lúc đó bất chấp . Tư tưởng cho đi rồi sẽ đc nhận lại đúng là ngu ngốc nhất trên đời :sogood:

blem01

Reaction score
1
ruandeyu said:
Tôi yêu con bé này 2 năm. Cũng xác định cưới nó, cuối năm ngoái nó vay tôi 20m bảo nó mới cho bạn nó vay tiền mà bây giờ cần nhập hàng để bán trước tết vì nó có cửa hàng đồ gốm ở Thái Hà. Nó hẹn 1 tháng thì trả mà dm cầm 20m xong thì qua tết nó té luôn, chặn fb, ko nghe đt, nt ko trả lời, lên nhà tìm ko ra gặp. Thôi mình đưa tiền nó ko giấy tờ gì thì đành chịu chứ ko làm gì được .
Đúng là quê Thanh Hóa, ko đứa nào đáng tin cả. Dm nó giờ vẫn cứ nhởn nhơ thế, một năm khóa fb vài lần. Mình nghĩ chắc nó lừa vài người rồi. Thôi coi như mình đen, gặp loại ko ra gì.
Bung Facebook nó lên ksc beat để thiên hạ biết đường mà né, 10 củ kia coi như bố thí, cũng từng nghe chuyện tương tự nhưng 1 con vừa mới quen nhưng đã hỏi mượn 2 củ, ko to nhưng cách đây 7 8 năm rồi thì 2 củ cũng nhiều đó. Nhiều bậc kỳ tài thật
Sent from my Nải Chuối P30 Pro using vozForums

ruandeyu

Reaction score
0
blem01 said:
Bung Facebook nó lên ksc beat để thiên hạ biết đường mà né, 10 củ kia coi như bố thí, cũng từng nghe chuyện tương tự nhưng 1 con vừa mới quen nhưng đã hỏi mượn 2 củ, ko to nhưng cách đây 7 8 năm rồi thì 2 củ cũng nhiều đó. Nhiều bậc kỳ tài thật
Sent from my Nải Chuối P30 Pro using vozForums
Đôi lúc em cũng muốn làm thế, nhưng nghĩ kỹ lại thì tiền cũng mất rồi, cũng ko lấy lại được. Thôi coi như mình gặp phải hạng ko ra gì với em cũng tâm niệm ko nên dồn vào đường cùng. Coi như thôi làm phúc chừa cho nó 1 phương để hoàn lương. Còn bản thân nó muốn làm người tử tế hay sống cuộc đời chui rúc lẩn tránh thì tự nó quyết định.

Michael Phelps

Reaction score
0
kieprongbuon said:
Thớt quá may mắn thì đúng hơn. Vì đã ko phải rước nó về thờ rồi.
Tưởng tượng, ông đi cày bục mặt nó đã ko quan tâm hỏi han mà đi kiếm thằng khác chiều nó hơn đã thấy cái quan hệ này đéo thể chấp nhận dc rồi.
Chuẩn rồi my phen. Thằng thớt tối kéo 3 thùng Tiger bạc về gọi mấy đứa bạn làm nồi lẩu đuôi bò với nghêu hấp sả và rau muống xào tỏi mà ăn mừng đi tao thấy số mày hên vl chắc chắn đứa sau sẽ tốt gấp đôi với mày :shame:
Quên con dẩm lol đấy đi my phen.
Sent from Samsung SM-G610F using vozFApp