cuối cũng cũng chia tay sau 2 năm hy vọng

chuoichien1102

Reaction score
0
dart0302clone said:
Ko nhé thím. Mà em ấy cứng đầu với lỳ lắm. Nó sẽ sống chết khẳng định là nó đang đúng chứ ko quay đầu đâu bác.
Lúc này thì buồn đấy, nhưng có khi nửa năm sau bác lại thấy mình may mắn.

rongden184

Reaction score
1
dart0302clone said:
Thực ra bác nói có phần đúng. Những người từng tiếp xúc với hai đứa mình đều nói mình chăm gấu như như chăm con. Mình thường chỉ nói do em nó là con một gia đình thì ko như người khác nên thiếu thốn tình cảm từ nhỏ nên làm dc gì bù đắp dc em làm hết. Khi em bó bảo quyết tâm quên em để yêu người khác em chỉ bảo sao lúc đấy em thay bì quyết tâm để quên thì sao không quyết tâm chia sẻ đồng cảm với mình. Nó im lặng không trả lời được.

via vozForums for iPhone
quá sai lầm, phàm cái gì có được một cách quá dễ dàng thì ngta ko xem trọng, anh nên rút kinh nghiệm cho mối quan hệ tiếp theo để tránh lặp lại sai lầm
mà anh cũng ko nên quá buồn làm gì, giờ chưa có gì ràng buộc còn đỡ, lỡ mà cưới về có con nữa mới thảm họa

lemonadess

Reaction score
0
Tôi nghĩ là anh nên mở tiệc ăn mừng vì đã ko vớ phải nó về nhà. Chỉ có tan nhà nát cửa thôi.
Đời còn dài, gái còn nhiều. Ko việc gì phải đau khổ vì 1 con đàn bà như vậy cả :go::go:

ginta135

Reaction score
0
Kể ra cũng tiếc nhỉ
Yêu là 1 khoản đầu tư, mà ông nào yêu xác định cưới thì đều đầu tư k ít vào người yêu cả, có khi trăm triệu k thấy tiếc đâu miễn là ngy nó tử tế.
Ông thớt đầu tư cho ngy thì k sai, sai là ở cách đầu tư. Về đọc mấy cuốn về đầu tư để mở mang thêm, lần sau đừng đầu tư khi mà liên tục báo lỗ nhé

nanh trang

Reaction score
0
Còn đỡ hơn thím cưới về, rồi nó dở chứng. Lúc đó ko đơn giản chỉ là chia tay ntn nữa. Đàn bà nó sống theo cảm xúc, giờ nếu nó đòi quay lại thím có đồng ý ko

Nanamin

Reaction score
1
dart0302clone said:
Em ko nghĩ có từ trước đâu bác. Gấu thành thật nói cậu này biết em nhưng em thì ko biết cậu này. Chắc là trước đây trong friendzone rồi tranh thủ thời cơ đánh thôi bác.
Thật ra thì em cũng không trách gì nhiều vì em nghĩ là có duyên không nợ. Trước đây em tự tin giao tiếp với gái lắm nhưng vẫn giữ mình vì thương gấu nhưng sau vụ này giờ em tự ti khi giao tiếp với các cô gái xung quanh vl.
Vừa nghỉ việc dc mấy tuần để tìm lại bản thân sau hai năm trời cày như trâu quên mất bản thân.

via vozForums for iPhone
Nói thật là cày tiếp đi bạn :chaymau:

Tet Nguyen Dan

Reaction score
0
Có 2 năm
đây 6 năm nè
(nội dung câu chuyện cũng 60% thớt, khác cái bị mọc sừng
)

Nanamin

Reaction score
1
thuoclajet said:
Em cũng ko biết , em xem xong rồi thôi cũng ko rep vì mọi thứ với em là đã qua , chả muốn nói gì nữa :sogood::sogood::sogood:
Thêm h em cũng lên sg làm việc rồi nên cũng chả muốn bận tâm chuyện dưới quê , cũng thật lòng hy vọng em ấy hp :">:">

Gửi từ Samsung SM-A510F bằng vozFApp
Biết ngay k phải ở SG hay ở HN, ở quê chúng n hay tự hào ( cả nam lẫn nữ ) vì tán đc bồ người khác.

Bọn TP toàn bọn nhát cáy :chaymau::chaymau: