cuối cũng cũng chia tay sau 2 năm hy vọng

Tyknightzk

Reaction score
0
Cô gái anh yêu, hay quan tâm anh và nhắc anh bao điều

Em thích hoa hồng và mùa đông được anh ôm phía sau lưng

Em nói bên anh, qua bao nơi em cảm thấy rất nhẹ nhàng

Vậy giờ đây ai là người cho em yên bình

Sent from Sony G3116 using vozFApp

skaka

Reaction score
0
Vẫn chưa xoạc nên lại là vấn đề lớn, không thường xuyên xoạc nên em ngứa nghề thôi mà

Chắc thớt tiền mãn dục rồi, đầu 3 chưa mà có vẻ yếu thế

phamhoanghg

Reaction score
0
blackdragonk101 said:
Theo dự định thì 3 tháng nữa tôi cũng cưới đây mà gấu vừa chia tay Chủ Nhật tuần trước vì những lý do trời ơi đất hỡi, haha, đời nhiều khi buồn cười vl :go::go::go::go: . Chắc khi nào rảnh cũng lập Thread tâm sự, cả tuần rồi đêm nào cũng khóc , dm đéo hiểu sao mình đàn ông mà dễ rơi lệ vl :pudency::pudency::pudency:
Không phải dễ rơi lệ đâu. mà do thím yêu thật lòng và yêu gấu rất nhiều nên mới vậy

thuoclajet

Reaction score
0
Haha tưởng mỗi em thì ra các bác cũng thế à , ngày con quen con ex mình cưng chiều nó đủ kiểu , lo cho nó và gia đình nó ko thiếu thứ gì thế mà em nó cũng có ng khác , ngày em ctay vì thấy nó ko ổn rồi và 1 tháng sau đó em nó có ng khác h đẻ con cho thằng đó rồi , thằng đó mới gửi ảnh thằng bé mới sinh cho em xem vào tháng trc

Gửi từ Samsung SM-A510F bằng vozFApp

kieprongbuon

Reaction score
0
thuoclajet said:
Haha tưởng mỗi em thì ra các bác cũng thế à , ngày con quen con ex mình cưng chiều nó đủ kiểu , lo cho nó và gia đình nó ko thiếu thứ gì thế mà em nó cũng có ng khác , ngày em ctay vì thấy nó ko ổn rồi và 1 tháng sau đó em nó có ng khác h đẻ con cho thằng đó rồi , thằng đó mới gửi ảnh thằng bé mới sinh cho em xem vào tháng trc :sogood::sogood::sogood::sogood:
Gửi từ Samsung SM-A510F bằng vozFApp
Gửi cho thím ảnh con làm j vậy :eek:ps:

Diana_hutmau

Reaction score
0
6 tháng sau thớt quay lại đây đọc lại những dòng yếu đuối khi nhắn tin níu kéo thì chỉ muốn tát vào mặt mình