cuối cũng cũng chia tay sau 2 năm hy vọng

baocanhsat

Reaction score
0
Tình yêu và những niềm đau.

Đm mình lỡ đồng ý với đứa mình yêu (nó ko chính thức gì mà mình vẫn qua lại vs nó) cho nó đi qua đêm với đứa nó date, kết quả 2 đứa đóng gạch. Hỏi thì tỉnh bơ bảo là mình chưa chính thức nên có quyền. Mà nó, nó cũng có tc với mình mà làm chuyện như thế

Giờ cứ vài hôm là nghĩ đến chuyện 2 đứa nó đóng gạch, mà bọn mình giờ vẫn mập mờ.

Làm sao h

Nhaemcotivi

Reaction score
0
blackdragonk101 said:
Nói chung là chán vl các thím ạ :sosad::sosad::sosad: .
Các thím tin em đi, sắp cưới mà bỏ được thì chỉ có duy nhất 1 lý do đó là nó tìm được mối ngon hơn các thím mà thôi :sosad::sosad::sosad:
Thôi tự an ủi là trc khi cưới nó bỏ mình, sau này lấy rồi có con vẫn kiểu vậy mới là mệt

supermaninvoz

Reaction score
0
dart0302clone said:
Em ko nghĩ có từ trước đâu bác. Gấu thành thật nói cậu này biết em nhưng em thì ko biết cậu này. Chắc là trước đây trong friendzone rồi tranh thủ thời cơ đánh thôi bác.
Thật ra thì em cũng không trách gì nhiều vì em nghĩ là có duyên không nợ. Trước đây em tự tin giao tiếp với gái lắm nhưng vẫn giữ mình vì thương gấu nhưng sau vụ này giờ em tự ti khi giao tiếp với các cô gái xung quanh vl.
Vừa nghỉ việc dc mấy tuần để tìm lại bản thân sau hai năm trời cày như trâu quên mất bản thân.
vậy thì vui mừng mới đúng, chứ cưới về có con tan vỡ thì xong luôn:go::go::go:

BLt.2611

Reaction score
0
blackdragonk101 said:
Theo dự định thì 3 tháng nữa tôi cũng cưới đây mà gấu vừa chia tay Chủ Nhật tuần trước vì những lý do trời ơi đất hỡi, haha, đời nhiều khi buồn cười vl :go::go::go::go: . Chắc khi nào rảnh cũng lập Thread tâm sự, cả tuần rồi đêm nào cũng khóc , dm đéo hiểu sao mình đàn ông mà dễ rơi lệ vl :pudency::pudency::pudency:
Khóc đi thím, đừng tỏ ra mạnh mẽ làm gì. :shame:

vitcon xao me 9.0

Reaction score
0
dart0302clone said:
Hôm nay buồn tình kể chuyện xảy ra với mình tuần rồi
Mình hơn gấu 6 tuổi. Mình quen gấu qua một đứa em kết nghĩa. Gấu mình cũng xin xắn đang yêu con một vô lo từ nhỏ. Mình cũng là con một nhưng hoàn cảnh khó khăn từ nhỏ nên khá trải đời dù ko mối tình vắt vai ( lo tập trung kiếm tiền). Quen nhau từ khi gấu còn đi học năm cuối, ra trường mình định hướng và hỗ trợ công việc cho gấu. Đến nay là được hai năm cả hai đều ổn định công việc và xác định năm sau cưới nên mình cày cật lực vì còn phải sửa lại nhà, rồi tiền cưới đồ. Gấu thì vô tư vô lo do còn trẻ. Do mình cày bục mặt kiếm thêm để chuẩn bị nên có phần xao lãng trong việc chăm sóc gấu ( ko nhiều như trước đây nhưng vẫn tuần đi chơi hai ba bữa) nên có xảy ra xung đột và cách đây 3 tháng hai đứa đều nhất trí tạm thời cho nhau không gian riêng để hai đứa suy nghĩ thêm, nếu xác định cưới thì cả hai phải thay đổi còn nếu ko thay đổi cho nhau được thì không quen nữa. Trong thời gian này tuy không gặp nhưng mình vẫn nhắn tin gọi điện cho gấu nhưng gấu lúc thì block mình lúc thì mở. Mọi chuyện bình thường cho đến thứ bảy vừa rồi mình hỏi về chuyện gặp lại thẳng thắn với nhau thì gấu bảo trong thời gian này đã có người yêu mới. Nên sẽ ko gặp mình nữa. Gấu nói ko phải lỗi do gấu vì trong thời gian tạm chia tay gấu có quyền quen người khác và mình cũng vậy.
Nhiều lúc nghĩ lại hài vl các bác ạ. Tình cảm vun đắp hơn hai năm trời, gấu muốn cái gì mình cũng chiều nhưng chỉ cần xa mặt cách lòng một thời than gian ngắn thì mọi thứ chấm dứt.
Mình thì hiện tại đã bình thường trở đỡ sốc hơn rồi. Chỉ tiếc đã trao niềm tin nhắm người.
via vozForums for iPhone
Thực ra chả có xung đột cm gì đâu, nó có mối khác ngon nên kiếm chuyện cãi lộn với bác để ko phải gặp bác, có thời gian đi với thằng đó. Cái tg tạm chia tay chẳng qua là để tìm hiểu thằng đó, cân đong đo đếm thằng đó và bác thế nào. Nếu bác ngon hơn thì còn tìm đường quay lại đc. Nó block tn là lúc đang đi vơi thằng đó sợ nó thấy tn bác thôi, sau đó mở lại để tránh bác nghi ngờ. Sau khi tìm hiểu thấy thằng đó ngon hơn nên quyết định chính thức sút bác. Nó cáo già bỏ mẹ chứ ko vô lo vô nghĩ đâu.
Sent from Samsung SM-N950F using vozFApp

mailam73

Member
Reaction score
0
baocanhsat said:
Tình yêu và những niềm đau.
Đm mình lỡ đồng ý với đứa mình yêu (nó ko chính thức gì mà mình vẫn qua lại vs nó) cho nó đi qua đêm với đứa nó date, kết quả 2 đứa đóng gạch. Hỏi thì tỉnh bơ bảo là mình chưa chính thức nên có quyền. Mà nó, nó cũng có tc với mình mà làm chuyện như thế
Giờ cứ vài hôm là nghĩ đến chuyện 2 đứa nó đóng gạch, mà bọn mình giờ vẫn mập mờ.
Làm sao h
Đóng gạch rồi cho nó chim cút thôi mai phen :sogood::sogood:
via vozForums for iPhone

TM_Sai

Reaction score
0
Cái khổ là sau này nói chuyện với những người con gái khác khó vl ra
tầm 1 2 năm nữa chắc mới bình thường lại được

ryajautb

Reaction score
35
Buồn trước mắt nhưng là chuyện vui bác ạ; rồi bác sẽ nhận ra người ấy không xứng đáng đâu.

Nhìn vô mặt tích cực là bác biết lòng người và có thêm tiền, giờ có thích em nào muốn cưới là triển được luôn :v

ryajautb

Reaction score
35
Buồn trước mắt nhưng là chuyện vui bác ạ; rồi bác sẽ nhận ra người ấy không xứng đáng đâu.

Nhìn vô mặt tích cực là bác biết lòng người và có thêm tiền, giờ có thích em nào muốn cưới là triển được luôn :v

nguoidemsao99

Reaction score
0
Vì này ngu, cái j cũng chiều noa thì nó chả bỏ. Đàn ông dễ tính là tốt nhueng nhu nhược, ko cứng rắn khi cần thiết thì quá ngu.