Cuối 8x ( 87 88 89 ) vào chia sẻ cuộc sống nào

Ghosthammer

Reaction score
0
li dị

thất nghiệp(do bỏ việc chỗ "khá" ngon để giữ vợ)

bị lừa tầm 200tr

còn nợ tầm 100tr(vợ tiêu)

chưa con cái gì

hahalulu

Reaction score
0
ttppqq said:
vừa qua 3 tuổi mấy ngày thým ợ, em chờ con 3 tuổi để xử lý luôn
Cũng hơi khó vì sẽ phải show được bằng chứng thuyết phục mẹ nó ko có khả năng nuôi còn mình thì có khả năng tốt hơn hẳn

vaa_3041987

Reaction score
0
Ghosthammer said:
li dị
bị lừa tầm 200tr
chưa con cái gì
Bỏ việc giữ vợ mà vẫn toang àh ông giáo:sweat:

dttoan2402

Reaction score
0
86, Đáng cưới vợ, vợ bầu 4 tháng. Chưa có nhà, làm dược thất cmn nghiệp, đang dây dưa bds. Chưa có nhà. Vốn dc 50 triệu
có thím nào có hướng làm ăn kinh doanh ổn ổn chia sẻ hợp tác

via vozForums for iPhone

kubom1989

Reaction score
0
Ghosthammer said:
li dị
bị lừa tầm 200tr
chưa con cái gì
toang nhỉ, nghĩ cũng cay cho thím :sosad:

hop_em_voi

Reaction score
0
Mình 88, mọi thứ đều như mơ ạ:

Tối qua ngủ mơ thấy mình nghèo vcl, nằm ngủ ngoài công viên, tới bữa thì đi xin cơm ăn ở mấy quán cơm, khát nước thì ra mấy quán trà sữa chờ bọn teen nó uống xong quăng thì nhặt lên nhai mấy cục nước đá trong đó.

Giật mình dậy mồ hôi đầm đìa, nhìn quanh thì thấy đang ngủ ở công viên, nên yên tâm ngủ tiếp các bác ạ.

hungcuong9288

Reaction score
0
88, như nick, làm được khá nhiều nhưng lại trắng tay. giờ đang làm lại cuộc đời, thu nhập tạm ổn 5 đến 7 chục củ một tháng nhưng xa nhà, ko có cơ hội tìm hiểu. đành đợi vài năm nữa về nước lập gia đình muộn vậy.

mà lại đang có vấn đề này lăn tăn ghê, có một em gái 95 cùng hoàn cảnh xa nhà, đã có nyc chia tay rồi, quen 3 tháng ngày nào cũng đi cùng nhau, tuần trước thì xxx với mình 2 đêm xong 1 tuần sau có cãi nhau nói là hết yêu, kiên quyết tránh xa và dứt khoát ko qua lại với mình. chả hiểu con gái bây h lạ nhỉ

vaa_3041987

Reaction score
0
hungcuong9288 said:
88, như nick, làm được khá nhiều nhưng lại trắng tay. giờ đang làm lại cuộc đời, thu nhập tạm ổn 5 đến 7 chục củ một tháng nhưng xa nhà, ko có cơ hội tìm hiểu. đành đợi vài năm nữa về nước lập gia đình muộn vậy.
mà lại đang có vấn đề này lăn tăn ghê, có một em gái 95 cùng hoàn cảnh xa nhà, đã có nyc chia tay rồi, quen 3 tháng ngày nào cũng đi cùng nhau, tuần trước thì xxx với mình 2 đêm xong 1 tuần sau có cãi nhau nói là hết yêu, kiên quyết tránh xa và dứt khoát ko qua lại với mình. chả hiểu con gái bây h lạ nhỉ
Ông nghĩ ông là gà hay thóc :sexy:
via vozForums for iPhone

JenV99

Reaction score
0
Cùng tuổi với các bác trong này cuộc sống tạm ổn không có gì bứt phá