Cuối 8x ( 87 88 89 ) vào chia sẻ cuộc sống nào

vinhnamvo

Reaction score
4
daovanman said:
Liệu có báo nhà 3 tỷ 5 không thím :*
Không nha thím, cơ bản mình cũng biết điểm dừng, mà có báo thì nhà cũng k có mà trả

catumhero

Reaction score
0
89 lấy vk dc 2 năm mới có em bé. cuộc sống tạm dc. ở nhà chung với ông bà bô

spkt-thi

Reaction score
0
88 , 1 vợ 93 , cưới được 3 năm,có con gái mấy tháng. nhà chung cư cũ .chui ra chui vào thôi, đất 1 nền, thẻ còn vài trăm,k có gì nổi trội.

làm lèo bèo, nhưng khá thoải mái, vì đúng ngành nghề ưa thích từ nhỏ.

so sánh với xung quanh thì nhiều thằng còn nát hơn mình, nhiều thằng thì pro hơn mình gấp hàng chục lần.

nhìn lại cũng có vợ,có con,có nhà,có đất mà đếch khá hơn ai, tự đánh giá còn quá bèo. không có gì để tự hào.

nhưng thôi kệ mẹ đời, sống được bao lâu,.

ông bà bô khỏe mạnh, vợ con khỏe mạnh là được,

VKL.

bibiwoft

Reaction score
0
Viaipi_mvl said:
Kích cái củ đ!t thằng đạo đức giả nham hiểm, có vợ rồi còn bồ bịch, bồ bịch xong đéo chịu trách nhiệm, giả làm người tốt đi mai mối cho người khác ( thật ra là đổ vỏ cho mình ). Chú mày cũng khá bỉ ổi đấy, nhưng tầm như chú mày thì chưa lừa được anh đâu, kiếm gà khác mà lừa đi :look_down:
ây đù, lại còn chơi vậy à.Có chứng cứ gì không chứ phán vậy tội quá anh ây

AlAjmi

Reaction score
1
87 trắng tay ngày 15/07/2019 . Muốn reset mà sợ tai tiếng gia đình . Một vợ 2 nhóc mới nộp đơn 10 ngày chắc cuối tháng toà gọi . Một lúc mất cả gia đình tiền bạc . Do mình nên không trách ai cả

sadboy102

Reaction score
1
AlAjmi said:
87 trắng tay ngày 15/07/2019 . Muốn reset mà sợ tai tiếng gia đình . Một vợ 2 nhóc mới nộp đơn 10 ngày chắc cuối tháng toà gọi . Một lúc mất cả gia đình tiền bạc . Do mình nên không trách ai cả :pudency:
Chuyện bác buồn thật, không cứu vãn nổi gia đình sao bác.!:">

newken

Reaction score
0
88, đang ăn lương thất nghiệp 2 tháng rồi, có thằng ku được gần 6 tháng. Chưa có nhà riêng

Gửi từ Vùng đất của King tộc bằng vozFApp

lytieuchieu

Reaction score
0
87, chưa vợ, lương tháng 16 củ, qua năm bỏ việc ra ngoài làm riêng. Người yêu thì mới chia tay.

AlAjmi

Reaction score
1
sadboy102 said:
Chuyện bác buồn thật, không cứu vãn nổi gia đình sao bác.!:">
Do mình thím ạ nên cũng muốn giải thoát cho vợ đỡ khổ . Con mình ko tranh dành ai nuôi cũng dc nhưng ko tách hai đứa để anh em nó gần nhau . Nếu con ở với vợ đất và nhà mình sang tên cho thằng nhóc còn con bé cungz có mảnh nhỏ . Coi như mình gần hoàn thành trách nhiệm .

Viaipi_mvl

Reaction score
0
bibiwoft said:
ây đù, lại còn chơi vậy à.Có chứng cứ gì không chứ phán vậy tội quá anh ây
Có tiếp xúc nói chuyện mới biết nó thế nào ông dáo à :">