Cuộc sống nhàm chán quá các thím à :(

truongdatnhan

Reaction score
0
kiếm cái gì làm đi fen, biến nó thành sở thích. Trước đây t luôn nghĩ mấy lời khuyên như vậy là xàm l*n, cho tới khi tìm dc sở thích của riêng mình. Thật sự nó giúp ông nhiều lắm

Lympho

Reaction score
0
WENBIE said:
Đi tập gym ko fen
mấy bài kiểu này là kiểu đ gì cũng có ông thần này vào rủ đi tập gym :chaymau:, mà chuẩn rồi thím ạ ngại giao tiếp thì cứ đi tập gym là cải thiện dễ nhất rồi, vào đấy dễ kết bạn, tạo dựng thêm cho mình những mối quan hệ những người bạn mới rồi dần dần mấy ae thân quen là có bạn có kèo đi chơi ngay ý mà, chưa kể là cũng giúp thím giảm béo luôn nữa :chaymau:

necomake

Reaction score
0
t cũng thế, rảnh thì vác lap ra quán cà phê nghe nhạc, coi phim, lướt web

Căn bản giờ đi đâu cũng tốn kém, đi nhậu, đi coi phim, đi shopping, đi nhà hàng, đi bar, chỗ đéo nào cũng một mớ tiền

Ở nhà cho lành

necomake

Reaction score
0
Lympho said:
mấy bài kiểu này là kiểu đ gì cũng có ông thần này vào rủ đi tập gym :chaymau:, mà chuẩn rồi thím ạ ngại giao tiếp thì cứ đi tập gym là cải thiện dễ nhất rồi, vào đấy dễ kết bạn, tạo dựng thêm cho mình những mối quan hệ những người bạn mới rồi dần dần mấy ae thân quen là có bạn có kèo đi chơi ngay ý mà, chưa kể là cũng giúp thím giảm béo luôn nữa :chaymau:
t tập gym mà vô thằng nào cũng cắm đầu tập, cả buổi cả phòng méo có lấy tiếng nói :chaymau: cùng lắm mấy câu xin tập chung

uyen 92

Reaction score
0
Lympho said:
đi tập gym để dễ có bạn trai bác ơi:sexy::sexy:

Lympho

Reaction score
0
necomake said:
t tập gym mà vô thằng nào cũng cắm đầu tập, cả buổi cả phòng méo có lấy tiếng nói :chaymau: cùng lắm mấy câu xin tập chung
xin tập chung thì mình giao tiếp lại vài câu xã giao hoặc là tiện hỏi cách tập sao cho chuẩn, còn gặp mấy ông nhiệt tình mà thấy mình mới tập thì thường là người ta sẽ chỉ rồi cứ thế bắt chuyện thôi. Nói chung là phải tự giác rằng mình muốn bắt chuyện muốn làm quen với mn xung quanh thì kiểu gì cũng có cơ hội

addyou

Reaction score
0
Chán lắm. Ngày thường đi làm về tối lại đắp chăn bấm đt. Cuối tuần không nhậu thì lại lên bar, beer club. Hết cuộc vui lại thấy trống vắng vl. Gái thì không biết tán :sosad:
Gửi từ Samsung SM-N975F bằng vozFApp