[CỨNG] Mang AirPods khi đang gọi cafe, thanh niên bị nhân viên pha chế từ chối phục vụ

chieutu

Reaction score
0
haiz, tao đeo vào để chống ồn khi xuống hầm làm việc. Nhưng trao đổi nói chuyện vẫn nghe được, airpod pro vô địch về mảng này.

titus_87

Reaction score
0
thelovebaby6 said:
Đây nên mĩ thấy đầy người đeo khi mua hàng, tính tiền có nhân viên nào dám ý kiến đâu ta
Nhiều thằng tiếng anh ko sõi lúc tính tiền cashier nó hỏi thì cứ đơ đơ ra đến lúc người sau nhắc mới hả hả như mấy thằng ngáo
. Nhất là tụi khựa.

TrumNeptuneF17

Reaction score
0
Việc mang ip đứng nói chuyện trên ga tàu điện đầy ra , thậm chí đứng bàn bạc công việc cũng có mang , nói chung việc cần nghiêm túc người ta cũng không mang nhưng gọi 1 ly cf mà làm gì căng quá vậy .

fRxyz

Reaction score
0
Kieft said:
Barista mà gato với Ảipods thì hơi bị sai :byebye:

tụi nó dư tiền mua chục cái còn đc :stick:
Barista chứ có phải bartender đâu

hardcandy00

Reaction score
1
Thà làm nó gọn lỏn bên trong tai hoặc có cái vòng qua mang tai để giữ còn được , đi làm kiểu có đuôi xong cụt lủn ko có dây nhìn ngứa mắt thật. Tôi thấy th nào đeo là hảo cảm đã giảm đi 1 nửa cmnr :canny::canny:

Sent from LuX using vozFApp

Reaction score
0
Chính ra thằng apple có công trong việc phổ cập hoá tai nghe tiền triệu cho mọi người,chứ trc đấy mình cầm tai nghe đắt tiền người ta hỏi toàn kêu vl=)) nhưng mà mình ko thích dùng hàng apple

Gửi từ OnePlus GM1910 bằng vozFApp

Tao_Lao

Reaction score
0
Thằng phục vụ xàm :lol:. T trả tiền để mua hàng chứ để bị dạy đời à. Nó đeo kệ mẹ nó, m nói gì nó vẫn nghe ko hỏi lại là được

[W]inter [B]lues

Reaction score
0
tính ra nếu người ta nghe đc mình nói gì thì mình cũng ko khắt khe gì mấy chuyện này, ông barista kia chắc sáng mới bị vợ chửi nên đâm quạu

chim_zunzun

Reaction score
0
quynhhuong999 said:
THế là đúng rồi
Thằng nào nói chuyện mà vẫn đeo tai nghe chỉ muốn đạp vào mặt.
Hỏi thì cứ hả với hở
Cực kỳ vô ý thức.
Đồng râm, cách đây 2 năm từng chửi banh nóc 1 đứa cấp dưới cũng vì vừa trình bày công việc vừa đeo 1 bên tai nghe (Có dây nhé). Dù bình thường mình rất hiền, không bao giờ nặng lời với bất cứ ai

==> Đeo tai nghe (1 - 2 bên cũng vậy thôi), nghe đt, đọc báo .v.v. không tập trung khi nói chuyện đa số toàn lũ vô ý thức, vô văn hóa và thiếu lịch sự. Đương nhiên một số người vì tính chất công việc thì tôi không vơ đũa cả nắm nhé (Bảo vệ, đặc vụ, tổng đài viên, tư vấn viên .v.v.)

kangta12

Reaction score
1
Đeo thì ai biết mày đang nc điện thoại hay nói chuyện với nhân viên. Cút là đúng.