[Cùng kể] Con gái và những chuyện dẩm :lol:

wadas1

Reaction score
0
TechDiscussed01 said:
rủ đi xem phim, bảo bận học với làm thuyết trình để hôm khác. mình ok thấy chăm chỉ học là tốt, bảo e tập trung học đi rồi đi chơi sau, mình k nt nữa. thế là dỗi, đéo hiểu sao luôn Ảnh
nó dỗi vì ông ko nt hỏi han nó học hành đó

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 3 bằng vozFApp

Istyle

Reaction score
0
:beauty:Các fence cứ chê gấu dẩm... Nhưng bố nào cũng như bố nào, lao đầu vào chỗ dẩm... để thực hành các skill luyện đc từ hồi bú sữa mẹ :sexy:

Istyle

Reaction score
0
:beauty:Các fence cứ chê gấu dẩm... Nhưng bố nào cũng như bố nào, lao đầu vào chỗ dẩm... để thực hành các skill luyện đc từ hồi bú sữa mẹ :sexy:

hakuna7

Reaction score
0
trada25 said:
Đây, câu chuyện hài
Có lẽ là phiên bản biến tướng của FriendZone. :gach::gach:

Nói thật, mình cực kì ghét lũ con gái mà nó biết mình có tình ý với nó, mà nó đéo buông cho mình, Tụi đó vừa dẩm vừa súc zật vcl :sosad::sosad:
xoá làm chi bác

real_spamer9x

Reaction score
0
Tôi nói thế này các ô đừng buồn, ô nào có ny mà dẩm quá theo kiểu khó đỡ thì nên sờ tay lên đầu xem cao lên mấy tấc. Cách đây ít hôm tôi ốm nằm nhà, lấy lap của vợ ra xem phim, vô tình vào zalo của nó đọc nó chat với bạn thân nối khố mới biết nhiều cái hay. Con bạn nó, tạm gọi là con C, chuyên có trò lâu lâu giận lẫy ny để có thời gian đi lên bar câu trai dắt đi ksan chịch. Ngoài tình một đêm thì mấy cái kiểu đối tác nước ngoài của công ty nó mà có giai Tây là nó cũng la liếm mút mát hết, lý do thì đủ thứ, mà motip chung sẽ là con C này chửi thằng ny nó vì một lý do nào đó xong tuyên bố giận, ko gặp mặt để lấy thời gian đi chịch. Khổ cái thằng ny nó ysl nhưng nhà giàu nên nó k muốn nhả mà vẫn muốn thõa mãn.