Cục repeater TL link 305fr có thể cắm dây mạng vào tiếp mạng được hay không

silverghost9x

Reaction score
1
Chào các bác, em cũng không rõ em gõ có đúng tên không nhưng đại khái nó là cục repeater có 1 cổng Lan, em đoán là cắm dây mạng vào lấy mạng được, vì nhà ở chung cư nên không thể kéo dây quá dài (hiện tại wifi-repeater-máy em), mà máy em ở tít bên trong, giờ em muốn kéo dây vào cục repeater này mục đích là giảm kết nối đoạn nhiều nhất có thể để giảm ping chơi game thì nó có khả thi không nhỉ ? có bác nào làm được chưa ạ

Cho'

Reaction score
3
Vãi thặc cái tên model cũng viết ko chính xác, có lỗ thì cắm thôi

coosride

Reaction score
0
Cho' said:
Vãi thặc cái tên model cũng viết ko chính xác, có lỗ thì cắm thôi :">:">:">:">
Đang lười bác ạ rút ra thì mất mạng :), muốn cắm để chơi coop thôi off mãi tự kỷ quá, bác nào tư vấn 1 con ngon dưới 1 củ để em kéo dây kiểu này đc ko ạ

via vozForums for iPhone

Cho'

Reaction score
3
coosride said:
Đang lười bác ạ rút ra thì mất mạng :), muốn cắm để chơi coop thôi off mãi tự kỷ quá, bác nào tư vấn 1 con ngon dưới 1 củ để em kéo dây kiểu này đc ko ạ

via vozForums for iPhone
Trình bày rõ ràng ngắn gọn đang có cái gì đang cắm cái gì đang cần làm gì, nhiều khi bản thân ko biết cái đó cái gì rồi mô tả lung tung lại nhầm nhọt :amazed::amazed::amazed:

ngdhieu

Reaction score
0
silverghost9x said:
Chào các bác, em cũng không rõ em gõ có đúng tên không nhưng đại khái nó là cục repeater có 1 cổng Lan, em đoán là cắm dây mạng vào lấy mạng được, vì nhà ở chung cư nên không thể kéo dây quá dài (hiện tại wifi-repeater-máy em), mà máy em ở tít bên trong, giờ em muốn kéo dây vào cục repeater này mục đích là giảm kết nối đoạn nhiều nhất có thể để giảm ping chơi game thì nó có khả thi không nhỉ ? có bác nào làm được chưa ạ
Tự đọc User Manual mà làm nhé. Có cái đó cũng phải hỏi.
Thanh niên thời Cách mạng 4.0 rồi.

silverghost9x

Reaction score
1
Up đét tình hình cho các bác, em kéo dây RJ45 từ con máy để góc phòng ngủ ra con repeater TPlink ở đầu cửa 2 cái râu chĩa thẳng vào con router asus ngoài phòng khách, tình hình hiện tại ping LOL 3x-5x ổn định 4x, overwatch 7x-8x chưa có VPN.

Lâu lâu nó drop 1kping nhưng chỉ vài giây =)))), nói chung thế này là quá ổn hco game PVE, PVP thì xác định trong đầu là an hành rồi vui là chính nhwung nói chugn chơi ổn hơn trước nhiều